மனைவியை கொலை செய்து விட்டு சரணடைந்த கணவர்

ஆராவ் ஜாலான் பாடாங் நியுவில் இன்று அதிகாலையில் ஒரு செவிலியர் அவரது கணவரால் குத்திக் கொல்லப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. இன்று காலை 10 மணியளவில் பெர்லிஸ் மாநில காவல்துறை தலைமையகத்தில் அவரது கணவர் சரணடைந்த பின்னர், 31 வயதான பலியானவரின் உடல் படுக்கையறையில் இரத்த வெள்ளத்தில் மற்றும் அடர்த்தியான போர்வையால் மூடப்பட்டிருந்ததாக ஆராவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அஹ்மத் முஹைதீன் முகமட் ரோடி தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் மார்பில் இரண்டு சென்டிமீட்டர் ஆழத்தில் குத்தப்பட்ட காயத்துடன், அவரது கணவர் கத்தியால் குத்தியிருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது. காலை 6 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில், 38 வயதுடைய சந்தேக நபர், ஓய்வு பெற்ற ராணுவ வீரர், பொறாமை காரணமாக மனைவியுடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். தம்பதியருக்கு எட்டு மற்றும் 10 வயதுடைய இரண்டு ஆண் குழந்தைகள் இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர் பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படும் கத்தியும் சமையலறையில் பையில் வைக்கப்பட்டிருந்ததை போலீசார் கண்டுபிடித்ததாக அஹ்மத்  கூறினார். சந்தேகநபர் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றப் பின்னணி கொண்டவர் என்பது ஆரம்பகட்ட விசாரணைகளில் கண்டறியப்பட்டதாகவும், கொலைக்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

பிரேத பரிசோதனைக்காக அலோர் செத்தாரில் உள்ள சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்படுவதற்கு முன்பு, கங்காரில் உள்ள துவாங்கு பௌசியா மருத்துவமனைக்கு உடல் அனுப்பப்பட்டது என்றும், கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here