எம்ஏசிசி நிர்வாகச் செல்வாக்கிலிருந்து விடுபட வேண்டும் என்கிறார் பிரதமர்

கோலாலம்பூர்: மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) நிர்வாகச் செல்வாக்கிலிருந்து விடுபட வேண்டும் என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் வலியுறுத்தியுள்ளார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக் 1) அவர் தனது முகநூல் பதிவில், ஊழலை தடுப்பது மட்டுமல்லாமல், அச்சுறுத்தலை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான முயற்சிகளைத் தீவிரப்படுத்தவும் ஆணையம் உறுதியாக நிற்க வேண்டும் என்று கூறினார்.

சமூகத்தின் அனைத்து மட்டங்களிலும் ஊழல் கலாச்சாரத்தை அழிப்பதற்கும் புதைப்பதற்கும் முயற்சிகள் இல்லாமல் நாட்டை அல்லது விரும்பிய அமைப்பை உருவாக்க முடியாது. மக்கள் மற்றும் நாட்டின் நலனுக்காக இந்த உன்னத லட்சியத்தை நிறைவேற்ற எம்ஏசிசியின் திறனில் நான் நம்பிக்கை கொண்டுள்ளேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார். எம்ஏசிசியின் 56ஆவது ஆண்டு விழாவை முன்னிட்டு பிரதமர் வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here