சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டதாக வாலிபர் உள்பட 27 பேர் கைது

ஜோகூர் பாரு: ஜோகூரில் சூதாட்டம் மற்றும் சட்டவிரோத லாட்டரி நடவடிக்கைகளை ஒடுக்குவதற்கான சிறப்பு நடவடிக்கையான Ops Dadu Khas இல் கைது செய்யப்பட்டவர்களில் 27 பேரில் ஒரு  வாலிபரும் அடங்குவார். கைது செய்யப்பட்டவர்கள் 19 முதல் 64 வயதுக்குட்பட்ட 24 ஆண்கள் மற்றும் மூன்று பெண்கள் ஆவர்.

சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 30) ​​மாநிலம் முழுவதும் 18 இடங்களில் நடத்தப்பட்ட சோதனையின் போது அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 1) ஒரு அறிக்கையில், அமலாக்கக் குழுக்கள் 27 மொபைல் போன்கள், 18 பிரிண்டர்கள் மற்றும் RM4,070 ரொக்கப் பணத்தையும் பறிமுதல் செய்தன.

கமருல் ஜமான் கூறுகையில், செப்டம்பர் 22 ஆம் தேதி நடவடிக்கை தொடங்கியதில் இருந்து, சோதனை செய்யப்பட்ட 198 இடங்களில் இருந்து மொத்தம் 225 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். பிடிக்கப்பட்ட அனைவரும் 18 முதல் 66 வயதுக்குட்பட்டவர்கள்.

186 ஆண்கள் மற்றும் 39 பெண்கள் உள்ளனர் என்று அவர் கூறினார், இந்த நபர்கள் திறந்த சூதாட்டச் சட்டம் 1953 இன் பிரிவுகள் 4A (a) மற்றும் 4B (a) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறார்கள். சம்பந்தப்பட்ட வளாகங்களின் வணிக உரிமங்கள் உள்ளூராட்சி மன்றங்களால் ரத்து செய்யப்படும் மற்றும் Tenaga Nasional Bhd ஆல் மின்சாரம் துண்டிக்கப்படும் என்றார்.

சட்டத்திற்குப் புறம்பான நடவடிக்கைகள் குறித்த தகவல் தெரிந்தவர்கள், மாநில காவல்துறையின் ஹாட்லைனை 07-221 2999 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கமருல் ஜமான் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here