மற்றொரு ஆடவருடன் டேட்டிங்; காதலி தாக்கிய காதலன் கைது

அம்பாங் வட்டாரத்தில் மற்றொரு நபருடன் டேட்டிங் செய்ததாக சந்தேகிக்கப்பட்ட தனது காதலியை தாக்கிய நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். வியாழன் (செப்டம்பர் 28) இரவு 9.50 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவர் பணிபுரியும் ஒரு மருந்தகத்திற்கு அந்த நபர் சென்றதாக அம்பாங் ஜெயா  காவல்துறைத்தலைவர் முகமட் அஸாம் இஸ்மாயில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்ட 21 வயதான பெண் தப்பி ஓட முயன்றார். ஆனால் அந்த நபர் துரத்தித் துரத்தித் தாக்கி அவளது மொபைல் ஃபோனைப் பறித்துச் சென்றார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் வாய் மற்றும் கால்களில் காயம் ஏற்பட்டது. அவர் அம்பாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 1) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 30) இரவு 9.45 மணியளவில் 26 வயது சந்தேக நபரை போலீசார் கைது செய்ததாக ஏசிபி முகமது அஸாம் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவரின் தொலைபேசியையும் மீட்டுள்ளோம் என்றார் அவர்.

சந்தேகநபர் தனது குற்றவியல் பதிவில் ஆறு முந்தைய குற்றங்களைக் கொண்டிருப்பதாகவும், மெத்தாம்பேட்டமைன் மற்றும் ஆம்பெடமைன் ஆகியவற்றுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்ததாகவும் அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுக்கு அவரைத் தவிர வேறு காதலன் இருப்பதாக சந்தேக நபர் நினைத்ததால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக போலீசார் கருதுகின்றனர். சந்தேகநபர் வியாழக்கிழமை (அக்டோபர் 5) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here