பள்ளிக்கு சென்று கொண்டிருந்த 15 வயது மற்றும் 13 வயது உடன்பிறப்புகள் விபத்தில் சிக்கி பலி

ஈப்போ, ஹிலிர் பேராக்  ஜாலான் ஊத்தாங் மெலிந்தாங்-பாகன் டத்தோவின் 45 கி.மீட்டரில்  கார் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் இரு இளம் உடன்பிறப்புகள் கொல்லப்பட்டனர். வியாழன் (அக். 5) காலை 7 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து 15 வயது சிறுவனும் அவனது 13 வயது சகோதரியும் சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டதாக ஹிலிர் பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் அகமது அட்னான் பஸ்ரி  தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார்கள். அதே நேரத்தில் காரை ஓட்டிய 28 வயதான பெண் லேசான காயங்களுக்கு ஆளானார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் உடன்பிறப்புகள் பாகன் டத்தோவில் இருந்து ஊத்தாங் மெலிந்தாங்கை  நோக்கிச் சென்றதைக் கண்டறிந்தனர். மேலும் அவர்களின் வாகனம் காரின் மீது மோதுவதற்கு முன் எதிர் பாதையில் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். உடன்பிறப்புகள் இருவரும் தங்கள் பள்ளிக்குச் சென்று கொண்டிருந்தனர்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டத்தின் 41(1) பிரிவின் கீழ் இந்த விவகாரம் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக ஏசிபி அகமது அட்னான் தெரிவித்தார். விபத்துக்கான உண்மையான காரணத்தை கண்டறிய இன்னும் விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன.

கார் டேஷ்போர்டு கேமராவைக் கொண்ட சாட்சிகள் அல்லது வாகன ஓட்டிகள் விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் முஹம்மது ஹனிஃப் கசாலியை 013-821 1978 அல்லது 05-612 2222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here