நாளை தொடங்கி நவ.30ஆம் தேதி வரை நாடாளுமன்ற கூட்டத்தொடர்

  நாடாளுமன்றம் அக்டோபர் 9 முதல் நவம்பர் 30 வரை அடுத்த 32 நாட்களுக்கு கூடும் என்று டத்தோ டாக்டர் ஸ்ரீ வீ கா சியோங் கூறினார். திங்கள்கிழமை (அக்டோபர் 9) நடைபெறும் அமர்வை மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதின் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா நடத்துவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுவதாக ஆயர் ஈத்தாம் நாடாளுமன்றமன்ற உறுப்பினர் டாக்டர் வீ மேலும் கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 8) ஃபேஸ்புக் பதிவில் டாக்டர் வீ கூறுகையில், 15ஆவது நாடாளுமன்றத்தின் இரண்டாவது கூட்டத்தொடரின் மூன்றாவது கூட்டம் அக்டோபர் 9 முதல் நவம்பர் 30 வரை 32 நாட்கள் நடைபெறும்.

MCA தலைவர் முன்னதாக ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் தீர்வுத் திட்டத்தில் கலந்து கொண்டார். அதைத் தொடர்ந்து பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் தலைமையில் நடைபெற்ற நாடாளுமன்ற முன் கவுன்சில் விழாவில் கலந்து கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here