5 இளம் மாணவர்களை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக கல்லூரி செயல்பாட்டு உதவியாளர் மீது குற்றச்சாட்டு

புத்ராஜெயாவில்  5 இளம் ஆண் மாணவர்களை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக தொழிற்கல்லூரி செயல்பாட்டு உதவியாளர் ஒருவர் இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) இன் கீழ் ஏழு குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்ள 44 வயதான நபர் நீதிபதி டத்தின் எம். குணசுந்தரி முன் நிறுத்தப்பட்டார். அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை மற்றும் பிரம்படி வழங்கும் சட்டப் பிரிவாகும்.

பிப்ரவரி 2022 மற்றும் செப்டம்பர் 2023 க்கு இடையில் சிலாங்கூரில் உள்ள நிறுவனத்தில் பாலியல் நோக்கங்களுக்காக சிறுவர்களின் அந்தரங்கங்களைத் தொட்டு அவர் குற்றங்களைச் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அவர் அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளையும் மறுத்து விசாரணை கோரினார். துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூருல் ஃபராஹீன் யாஹ்யா, ஏழு குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் RM60,000 ஜாமீன் வழங்க வேண்டும் என்று நீதிமன்றத்தை கேட்டுக் கொண்டார்.

கூடுதல் நிபந்தனைகளாக, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மாதந்தோறும் அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்குச் சென்று அவரது பாஸ்போர்ட்டை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்குமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.பாதிக்கப்பட்டவர்களை துன்புறுத்த அவருக்கு அனுமதி இல்லை என்று அவர் கூறினார். அந்த நபரின் வக்கீல் நஸ்ருல் ஹாடி மட் சாத், தனது வாடிக்கையாளர் தனது குடும்பத்திற்கு ஆதரவாக இருக்கும் ஒரு தனி நபர் என்ற அடிப்படையில் அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் 16,000 ஜாமீன் கேட்டார்.

அவருடைய சம்பளம் அதிகம் இல்லை. அவருக்கு வேறு வருமானம் இல்லை. குணசுந்தரி அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் RM20,000 ஜாமீன் வழங்கினார். நூருல் ஃபராஹீனால் முன்மொழியப்பட்ட கூடுதல் நிபந்தனைகளையும் அவர் அனுமதித்ததோடு வழக்கிற்கான அடுத்த தேதி டிசம்பர் 21 என நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here