தங்காக்கில் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து தவறி விழுந்து உயிரிழந்த ஆடவர்

தங்காக்: கம்போங் டெர்மில் சாகில் ஜலான் டாலத்தில் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து விழுந்து 21 வயது இளைஞர் உயிரிழந்தார். திங்கட்கிழமை (நவம்பர் 20) அதிகாலை 1.09 மணியளவில் சாகிலில் இருந்து கம்போங் டெர்மில் சாகில் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தபோது இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக டாங்காக் OCPD துணைத் தலைவர் ரோஸ்லான் தாலிப் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் விழுவதற்கு முன் (ஒரு வளைவில் திருப்பி) தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததாக நம்பப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்டவர் தலைக்கவசம் அணியாததால், தலையில் காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் வழிப்போக்கர்களால் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டதாக ரோஸ்லான் மேலும் கூறினார். இருப்பினும், அவர்  மூவாரில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் அதிகாலை 3.26 மணியளவில் அவர் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவக் குழுவினர் அறிவித்தனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார். 1987ஆம் ஆண்டு சாலை மற்றும் போக்குவரத்துச் சட்டம் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here