குறைந்தது 3 பேராக் சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் ஒற்றுமை அரசாங்கத்திற்கு ஆதரவு வழங்குவர்

குறைந்தபட்சம் மூன்று எதிர்க்கட்சி சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் பேராக் ஒற்றுமை அரசாங்கத்தை ஆதரிப்பார்கள் என்று ஒரு மாநில பிகேஆர் தலைவர் கூறினார். பாரிசான் நேஷனல் தலைமையிலான நிர்வாகத்திற்கு ஆதரவு அளிப்பதாக கடந்த மாதமும் இந்த வாரமும் சட்டசபை உறுப்பினர்கள் இருவர் ஈப்போவில் தம்மைச் சந்தித்ததாக அரபாத் வாரிசாய் மஹமத் கூறியதாக சினார் ஹரியான் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

நிர்வாகத்தை வலுப்படுத்தவும், “மக்களுக்கு உதவவும்” இருவரும் மாநில அரசாங்கத்தை ஆதரிக்க முடிவு செய்ததாக உலு கிந்தா சட்டமன்ற உறுப்பினர் கூறினார். பேராக் பிகேஆர் துணைத் தலைவரான அராஃபத், “அவர்கள் அந்தந்தக் கட்சிகளுடன் இருப்பார்கள். (அரசு அணியுடன் உட்கார) கட்சி தாவாமல் இருப்பார்கள்.

பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிமின் தலைமையிலும், கூட்டணி தலைமையிலும் முழு நம்பிக்கை இருப்பதால், மாநில அரசுக்கு ஆதரவளிக்க சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் முடிவு செய்ததாக அவர் கூறினார். சட்டமன்ற உறுப்பினர்களை அடையாளம் காண மறுத்துவிட்டார்.

இதற்கிடையில், பேராக் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் ரஸ்மான் ஜகாரியா, இந்த கூற்றுக்களை மறுத்துள்ளார். மேலும் அராபத் பொதுமக்களிடன் தவறான தகவலை வழங்க முயற்சிப்பதாக குற்றம் சாட்டினார். எதிர்க்கட்சி சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் அரசாங்கத்தை ஆதரிக்க விரும்புவது பற்றி எங்களிடம் எந்த தகவலும் இல்லை. இருந்தாலும், அது எந்த மாற்றத்தையும் ஏற்படுத்தாது. இது போன்ற மலிவான அரசியல் ஆத்திரமூட்டல்களை நாங்கள் மகிழ்விக்க மாட்டோம், இது எந்த தேசிய நலனும் இல்லை. நாங்கள் அதை புறக்கணிக்கிறோம்.

(மாநில அரசாங்கத்திற்கு ஆதரவளிப்பதாக) குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களின் பெயரை அவர் குறிப்பிடட்டும். எதிர்க்கட்சியில் நாங்கள் வலுவாக இருப்போம். அராஃபத்தின் கூற்றுப்படி தங்கள் தொகுதியினரின் நலனைக் காரணம் காட்டி ஐந்து பெர்சத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அன்வாரின் கூட்டாட்சி ஒற்றுமை அரசாங்கத்திற்கு ஆதரவளிப்பதாக அறிவித்ததை அடுத்து இந்த அறிக்கை வெளிவந்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here