பெண் கைதியின் மரணத்திற்கு நிமோனியா காரணம் என அடையாளம் காணப்பட்டது

அலோர் ஸ்டார் லாக்கப்பில் அடைக்கப்பட்டிருந்த பெண் கைதியின் மரணத்திற்கு நிமோனியா தான் காரணம் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக புக்கிட் அமான் கூறுகிறது. புக்கிட் அமானின் நேர்மை மற்றும் தரநிலைகள் இணக்கத் துறையின் (JIPS) இயக்குநர் கம்யூன் டத்தோ அஸ்ரி அஹ்மட், டிசம்பர் 17 அன்று கெடா அலோர் ஸ்டார் உள்ள சுல்தானா பாஹியா மருத்துவமனையில் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு பிரேதப் பரிசோதனை நடத்தப்பட்டது என்று கூறினார். சோதனையில் எந்த  தவறான காயமும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

இறப்புக்கான காரணம் நிமோனியா என உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. காவலில் இருந்த இந்த மரணம் இப்போது ‘திடீர் மரணம்’ என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் திங்கள்கிழமை (டிசம்பர் 18) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். காவலில் உள்ள மரணங்கள் தொடர்பான குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு (USJKT) அவர்களின் கண்டுபிடிப்புகளை மரண விசாரணை அதிகாரியிடம் ஒப்படைப்பதற்கு முன்பு விசாரணைகளைத் தொடரும் என்று அஸ்ரி மேலும் கூறினார்.

டிசம்பர் 12 அன்று, போதைப்பொருள் சட்டத்திற்காக கைது செய்யப்பட்ட 34 வயது பெண் குவா காவல் நிலையத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டார். டிசம்பர் 15 அன்று இரவு தனக்கு உடல்நிலை சரியில்லை என்றும், லங்காவியில் உள்ள சுல்தானா மலிஹா மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும் அவர் புகார் கூறினார். ஆனால், மறுநாள் காலை 7.30 மணியளவில் அவர் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவர்கள் தெரிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here