முதலீட்டுத் திட்டத்தில் 230,000 ரிங்கிட்டை இழந்த குடும்ப மாது

குவாந்தானில் messaging செயலியில் தனக்குத் தெரிந்த போலி முதலீட்டுத் திட்டத்தில் பணத்தை முதலீடு செய்த ஒரு இல்லத்தரசி தனது சேமிப்பில் RM229,627ஐ இழந்துள்ளார். பகாங் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ யஹாயா ஓத்மான் 51 வயதான பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது ஊழியர் வருங்கால வைப்பு நிதி (EPF) பங்களிப்புகள் மற்றும் அவரது கணவர் இறந்த பிறகு காப்பீட்டில் இருந்து பணம் வந்ததாகக் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு ஏப்ரலில் தான் முதலீட்டில் சேர ஈர்க்கப்பட்டதாகவும், சந்தேக நபர் வழங்கிய இணைப்பைப் பயன்படுத்தி பதிவு செய்ததாகவும் பாதிக்கப்பட்ட பெண் கூறினார் என்று வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 5) அவர் கூறினார். மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர் பணத்தை மாற்றுவதற்காக சந்தேக நபருடன் தனது வங்கித் தகவலையும் பகிர்ந்து கொண்டார்.

வாக்குறுதியளிக்கப்பட்ட வருமானம் கிடைக்காததால் தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்து, வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 4) இங்குள்ள கோல லிபிஸில் உள்ள காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்ததாக யஹாயா கூறினார்.

இது போன்ற இல்லாத முதலீட்டு கும்பல்கள், குறிப்பாக குறுகிய காலத்தில் லாபகரமான வருமானம் ஈட்டுபவர்கள் குறித்து எச்சரிக்கையாக இருக்குமாறும், ஆன்லைன் நிதி பரிவர்த்தனைகளை மேற்கொள்ளும் முன் எப்போதும் semakmule.rmp.gov.my என்ற இணையதளத்தைப் பார்க்கவும் அவர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here