பள்ளிக்கு செல்ல மறுத்த தோழரை தாக்கிய மாணவர் கைது

தலைக்கவசத்தால் பள்ளித் தோழியின் முகத்தில் பலமுறை அடித்ததாக சமூக வலைதளங்களில் வைரலான மாணவர் ஒருவர் இன்று அதிகாலை காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், ஏசிபி அஹ்மத் சுகர்னோ முகமட் ஜஹாரி கூறுகையில் 15 வயது மாணவர், செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் அவரது தாயாரால் சரணடைந்த பின்னர் அதிகாலை 1.22 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டார்.

நேற்று மாலை 5.33 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தையிடமிருந்து அவரது 14 வயது மகன் பள்ளித் தோழனால் தாக்கப்பட்டதாக எங்களுக்குத் தகவல் கிடைத்ததை அடுத்து விசாரணை தொடங்கப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேகத்திற்குரியவருடன் பள்ளிக்குச் செல்ல மறுத்ததால் இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்தது என்று முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. சந்தேக நபர், பாதிக்கப்பட்டவரின் மீது அதிருப்தி அடைந்து அவரை மோட்டார் சைக்கிளில் வலுக்கட்டாயமாக ஏற்றி, அவரை ஜாலான் ப்ரிமா பெலங்கி 7, புக்கிட் ப்ரிமா பெலங்கி செகம்புட் டாலம், வில்லா ஆர்கிட் காண்டோமினியம் அருகே அழைத்துச் சென்றார், அங்கு அவர் தலைக்கவசத்தை பயன்படுத்தி பாதிக்கப்பட்டவரின் முகம் மற்றும் மார்பில் பலமுறை தாக்கினார் என்று அவர் கூறினார். இன்று ஒரு அறிக்கையில்.

ஆயுதத்தை பயன்படுத்தி காயம் ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 324இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. மேலும், சம்பவத்திற்கு பயன்படுத்தப்பட்ட தலைக்கவசத்தையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here