முதலீட்டு மோசடியில் கிட்டத்தட்ட 320,000 ரிங்கிட்டை இழந்த ஓய்வுபெற்ற ஆசிரியர்

குவாந்தான்: கடந்த அக்டோபரில் சமூக ஊடகங்களில் இல்லாத முதலீட்டுத் திட்டத்தால் ஏமாற்றப்பட்டு ஓய்வுபெற்ற ஆசிரியர் கிட்டத்தட்ட RM320,000 இழந்தார். முகநூலில் OSK டிரேடிங் செக்யூரிட்டீஸ் மூலம் விளம்பரப்படுத்தப்பட்டதாகக் கூறப்படும் முதலீட்டு விளம்பரத்தை 78 வயது முதியவர் எதிர்கொண்டதாக பகாங் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ யஹாயா ஓத்மான் தெரிவித்தார்.

அதைத் தொடர்ந்து, 10 முதல் 20% லாபம் கிடைக்கும் என்று உறுதியளித்து, குறிப்பிட்ட தளத்தில் வர்த்தகம் செய்வது குறித்து விளக்கம் பெற, வாட்ஸ்அப் மூலம் குற்றவாளியுடன் ஓய்வு பெற்றவர் ஈடுபட்டார். பாதிக்கப்பட்டவர், இந்தச் சலுகையால் ஈர்க்கப்பட்டு, நான்கு வெவ்வேறு வங்கிக் கணக்குகளுக்குப் பணம் செலுத்தத் தொடங்கினார். வருமானம் அல்லது ஆரம்ப மூலதனம் எதுவும் பெறாததால் தான் ஏமாற்றப்பட்டதை அவர் உணர்ந்தார்  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் நேற்று குவாந்தன் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் காவல்நிலையத்தில் புகார் அளித்ததாகவும், மோசடி செய்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 420ஆவது பிரிவின் கீழ் வழக்கு விசாரணை நடைபெற்று வருவதாகவும் யாஹாயா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here