ஆவணங்களை பொய்யாக்கியதற்காக முன்னாள் தெரெங்கானு பெர்சத்து ஸ்ரீகண்டி தலைவருக்கு அபராதம்

கோல தெரங்கானுவில் நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு பள்ளிக்குத் திரும்புதல் திட்டம் தொடர்பான ஆவணத்தை பொய்யாக்கியதற்காக குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட தெரெங்கானு பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவின் (பெர்சத்து) முன்னாள் தலைவர் ஸ்ரீகாண்டிக்கு (பெண்கள் பிரிவு) இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் RM5,000 அபராதம் விதித்தது.

Pertubuhan Komuniti Gemilang Terengganu தலைவரான ரோஸ்லிலாவதி முக்தாருக்கு (45)  நீதிபதி முகமட் அசார் ஓத்மான் தண்டனையை அறிவித்தார். மேலும் அபராதத்தை செலுத்தத் தவறினால் இரண்டு மாதங்கள் சிறைத்தண்டனை அனுபவிக்க உத்தரவிட்டார்.

குற்றச்சாட்டுகளின்படி, டிசம்பர் 17, 2020 தேதியிட்ட Back to School திட்டத்திற்காக 100 பெயர்களை பட்டியலிடப்பட்ட பொய்யான ஆவணத்தை RM5,000 தொகைக்கு ரோஸ்லீலாவதி நேர்மையற்ற முறையில் சமர்ப்பித்துள்ளார். டிசம்பர் 2020 இல், Dungun, Ketengah Holding Sdn Bhd அலுவலகத்தில் இந்த குற்றம் செய்யப்பட்டது.

அவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 471வது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படும். மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் துணை அரசு வழக்கறிஞர் மரிய ஓமர், அரசு தரப்பில் ஆஜரான வேளையில் ரோஸ்லிலாவதி ஆஜராகவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here