மிரட்டி 35,000 ரிங்கிட் பணம் பறித்த வழக்கில் 2 போலீசார் ஜாமீனில் வெளிவந்துள்ளனர்

ஜோகூர் பாருவில் 35,000 ரிங்கிட் பணத்தை மிரட்டி பணம் பறித்த வழக்கின் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு கைது செய்யப்பட்ட ஶ்ரீ ஆலம் போலீஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த இரண்டு போலீஸ்காரர்கள் (IPD) இன்று போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டனர் என்று ஜோகூர் காவல்துறை தலைவர் எம். குமார் தெரிவித்தார். ஶ்ரீ ஆலம் ஐபிடி போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவைச் சேர்ந்த (சிஐடி) 29 மற்றும் 37 வயதுடைய இரண்டு காவலர்கள் விடுவிக்கப்பட்டனர். ஆனால் போலீசார் விசாரணையைத் தொடருவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

விசாரணை முடிந்தவுடன் விசாரணை ஆவணங்கள் துணை அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்திற்கு அனுப்பப்படும் என்று குமார் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இந்த வழக்கின் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக புதன்கிழமை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டிருந்த இன்ஸ்பெக்டர் தரத்தில் உள்ள ஒரு போலீஸ் அதிகாரி மற்றும் ஸ்டேஷனைச் சேர்ந்த ஏழு போலீசார், பின்னர் வெள்ளிக்கிழமை போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டனர்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 384 இன் கீழ் மிரட்டி பணம் பறித்ததற்காக மேலும் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும் அசல் புகார் பிப்ரவரி 5 ஆம் தேதி தாக்கல் செய்யப்பட்டது என்றும் குமார் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here