விரைவுச்சாலையில் போலீசார் நடத்திய சோதனை: மாட் ரெம்பிட்கள் கைது

சனிக்கிழமை முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை வரை செனவாங் சுங்கச்சாவடி மற்றும் கோலாலம்பூர்- சிரம்பான் விரைவுச்சாலையில் புக்கிட் அமான் தலைமையிலான சிறப்பு நடவடிக்கையில் பல “மாட் ரெம்பிட்”களை போலீசார் கைது செய்தனர். புக்கிட் அமான் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறை (JSPT) இயக்குநர் டத்தோ முகமட் அஸ்மான் அஹ்மட் சப்ரி ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப். 25) ஒரு அறிக்கையில், 7 வாகன ஓட்டிகள் கவனக்குறைவாக ஓட்டிச் சென்றதாகவும், மேலும் இருவர் தங்கள் வாகன எண்ணை சட்டவிரோதமாக மாற்றியமைத்ததற்காக கைது செய்யப்பட்டதாகவும் தெரிவித்தார்.

அதிகாரிகளால் கண்டறியப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக சட்டவிரோத மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பிடிக்கப்பட்ட அனைவரும் 16 மற்றும் 24 வயதுடையவர்கள் மற்றும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 42 (1) மற்றும் பிரிவு 108 (F) இன் கீழ் மேல் நடவடிக்கைக்காக சிரம்பான் காவல் மாவட்ட தலைமையகத்தின் போக்குவரத்து நிலையத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டுள்ளனர் என்று  முகமது அஸ்மான் மேலும் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்ட வாகன ஓட்டிகள் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கைச் சேர்ந்தவர்கள் என்று விசாரணையில் தெரியவந்ததாக கம்யூன் முகமது அஸ்மான் கூறினார். பண்டார் செனவாங் பகுதிக்குள் இருந்த ஒரு உணவகத்திற்கு அவர்கள் நெடுஞ்சாலையைப் பயன்படுத்தினார்கள் என்று அவர் கூறினார். ஆறு அதிகாரிகள் மற்றும் 68 ரேங்க் மற்றும் ஃபைல் போலீஸ்காரர்கள் இந்த நடவடிக்கைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும், கைது செய்யப்பட்ட ஒன்பது பேருடன் 101 சம்மன்கள் அனுப்பப்பட்டதாகவும் ஆணையர் முகமட் அஸ்மான் கூறினார். 101 மோட்டார் சைக்களில், 20 நம்பர் எண் இல்லாத வாகனங்கள். சாலை அச்சுறுத்தல்களில் போலீசார் சமரசம் செய்து கொள்ள மாட்டார்கள் என்றும், போக்குவரத்து நடவடிக்கைகள் தொடர்ந்து நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும் முகமட் அஸ்மான் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here