கலவரத்தில் ஈடுபட்டதற்காக ஐந்து வெளிநாட்டவர்கள் உட்பட ஒன்பது சந்தேக நபர்கள் கைது

கோத்தா கினபாலுவில் உள்ள தொழிற்சாலையில் கலவரத்தில் ஈடுபட்டதற்காக சீனாவைச் சேர்ந்த 5 வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் உட்பட 9 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 26) இரவு 10.22 மணிக்கு பதிவு செய்யப்பட்ட புகாரைத் தொடர்ந்து ஒன்பது பேரும் கைது செய்யப்பட்டதாக கோத்தா கினபாலு காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் ஜைதி அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

மாலை 5.30 மணியளவில் சீனப் பிரஜை ஒரு சக தோழனால் தாக்கப்பட்டதாக உள்ளூர் தொழிலாளி ஒருவர் கூறினார். இந்த நபர் சீன நாட்டவர் மீது மோதியபோது வேலையிலிருந்து வெளியேற வரிசையில் நிற்கிறார் என்று கூறினார் என்று அவர் கூறினார்.மேஏசிபி ஜைதி கூறுகையில், மற்றொரு சீனத் தொழிலாளி பின்னர் கூச்சலிட்டார் மற்றும் உள்ளூர் தொழிலாளியை சுட்டிக்காட்டி, சண்டைக்கு சவால் விடுத்தார்.

இந்த சீன மனிதர் ஒரு பிரம்பை வைத்திருந்தார். உள்ளூர் தொழிலாளி மீண்டும் சண்டைக்கான அழைப்புகளை புறக்கணித்தார் என்று அவர் கூறினார். எவ்வாறாயினும், உள்ளூர் தொழிலாளி தொழிற்சாலை வளாகத்தை விட்டு வெளியேறும்போது அவரது முதுகில் குத்தப்பட்டதாக அறியப்படுகிறது.

செவ்வாய்க்கிழமை (பிப் 27) ஒரு அறிக்கையில் ஒரு சண்டை வெடித்தது. மேலும் பலர் போராட்டத்தில் இணைந்தனர் என்று ஏசிபி ஜைதி கூறினார். பாதுகாப்புக் காவலர்கள் மற்றும் தளத்தில் இருந்த மற்ற தொழிலாளர்கள் சண்டையை முறியடிக்க முடிந்தது, பின்னர் காவல்துறை புகார் அளிக்கப்பட்டது.

அவர்களில் சிலர் காயமடைந்தனர். அனைத்து சந்தேக நபர்களும் அதிகாலை 3.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டனர். இப்போது அவர்கள் கலவரத்திற்காக விசாரிக்கப்படுகிறார்கள் என்று ACP ஜைதி கூறினார். இந்த சம்பவத்தின் காணொளி சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here