பாடுவில் பதிய மேலும் 300 முகப்பிடங்கள் திறக்கப்பட்டுள்ளது

மார்ச் 31 காலக்கெடுவிற்கு முன்னர் மத்திய தரவுத்தள மையத்திற்கு (பாடு) பதிவு செய்வதற்கு வசதியாக நாடு முழுவதும் 300 முகப்பிடங்களை புள்ளியியல் துறை திறந்துள்ளது. தலைமை புள்ளியியல் நிபுணர் உசிர் மஹிடின் கூறுகையில், தற்போதுள்ள 6,000 படு பதிவு கவுன்டர்களில் பதிவு செய்வதற்கு மக்கள் கடைசி நிமிடத்தில் அதிக எண்ணிக்கையில் வருவார்கள் என எதிர்பார்க்கும் நிலையில், மேலும் 300 முகப்பிடங்களை சேர்க்க தனது துறை முடிவு செய்துள்ளது. பழைய தலைமுறையினர் ஆன்லைனில் பதிவு செய்வதை விட முகப்பிடங்களில் பதிவு செய்வது மிகவும் வசதியாக உள்ளது என்றார்.

இறுதி நாளில் (ஞாயிற்றுக்கிழமை), நேரடி முகப்பிடங்களில் மாலை 5 மணி வரை வரிசை எண்களை மட்டுமே வழங்குவார்கள். ஏனென்றால் கட்-ஆஃப் நேரம் இல்லாவிட்டால் மக்கள் இன்னும் வருவார்கள் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். இருப்பினும், ஆன்லைன் பதிவு ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 11.59 மணி வரை திறந்திருக்கும் என்று அவர் இன்று மலாக்கா நகர்ப்புற மாற்றம் மையத்தில் உள்ள பாடு முகப்பிடத்தை ஆய்வு செய்த பிறகு கூறினார்.

கடந்த வாரத்தில் பதிவுகள் அதிகரித்த பிறகு, இன்றைய நிலவரப்படி, 8.79 மில்லியன் மலேசியர்கள் பாடுவுடன் கையெழுத்திட்டுள்ளனர் என்று பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது. கடந்த சனிக்கிழமை, பொருளாதார அமைச்சர் ரபிஃஸி ரம்லி, மார்ச் 31 காலக்கெடுவிற்குள் 10 மில்லியன் மக்கள் பாடுவில் பதிவு செய்வார்கள் என எதிர்பார்ப்பதாக கூறினார். இலக்கு வைக்கப்பட்ட அரசாங்க மானியங்கள் மற்றும் உதவிகளை விநியோகிக்க உதவும் தரவுத்தளமான பாடுவில் பதிவு செய்ய 29 மில்லியன் மக்களை இலக்கு வைத்துள்ளதாக அரசாங்கம் முன்பு கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here