குவாந்தான் கேகே மார்ட் பெட்ரோல் குண்டு வீச்சுக்கு தனி நபர் காரணம் என சந்தேகிக்கப்படுகிறது

குவாந்தான் சுங்கை இசாப்பில் உள்ள கேகே மார்ட் கன்வீனியன்ஸ் ஸ்டோரில் மோலோடோவ் காக்டெய்ல் மூலம் மார்ச் 30 அன்று சிறிய சேதம் விளைவித்த தாக்குதலுக்கு ஒரு தனி சந்தேக நபர் தான் காரணம் என நம்பப்படுகிறது. மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் வான் முகமட் ஜஹாரி வான் புசு கூறுகையில், அருகிலுள்ள வளாகத்தில் இருந்து பெறப்பட்ட மங்கலான மூடிய சுற்று தொலைக்காட்சி கேமரா (சிசிடிவி) காட்சிகள் ஒரு நபரின் நடமாட்டத்தை மட்டுமே கைப்பற்றின.

கேகே மார்ட்டில் பெறப்பட்ட சிசிடிவி காட்சிகள் அதிக உதவியை வழங்கவில்லை. ஆனால் அருகிலுள்ள மற்ற கேமராக்களின் பதிவுகள் ஒரு நபரின் நடமாட்டத்தைக் கண்டறிந்தன. இருப்பினும், பதிவு மிகவும் மங்கலாக உள்ளது. சந்தேக நபர் தாக்குதலுக்கு முன்னதாக கே.கே. மார்ட் வளாகத்தை நோக்கிச் செல்வதற்கு முன், கே.கே. மார்ட்டில் இருந்து வெகு தொலைவில் வாகனத்தை நிறுத்தியிருக்கலாம் என விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. காட்சிகள் மூலம் சந்தேகநபரின் நடமாட்டத்தை மட்டுமே நாங்கள் கண்டறிந்தோம். மேலும் பிற தொடர்புடைய தகவல்களை சேகரிப்பதில் ஈடுபட்டுள்ளோம் என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார். குற்றத்தடுப்பு பிரச்சாரம்  Dataran Sekilau Ramadan Bazaar நடந்தது.

வான் ஜஹாரி கூறுகையில், சேதத்தை ஏற்படுத்தும் நோக்கத்துடன் தீயினால் தீக்குளித்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 435வது பிரிவின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. அதிகாலை 5.14 மணியளவில், கேகே சூப்பர் மார்ட் வளாகத்தில் ஒரு மோலோடோவ் காக்டெய்ல் வீசப்பட்டது. இது இரண்டு வாரங்களாக மட்டுமே செயல்பட்டு வருகிறது. இந்த தாக்குதலால் கடையின் முன் வாசலில் சிறிய தீ விபத்து ஏற்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here