இயற்கை உபாதை காரணமாக நின்றபோது யானை மிதித்ததில் காயமடைந்த ஆடவர்

ஈப்போ: கெரிக் அருகே உள்ள ஜெரிக்-ஜெலி கிழக்கு-மேற்கு நெடுஞ்சாலையில் நேற்றிரவு யானை மிதித்ததில் ஒருவர் காயமடைந்தார். பேராக் வனவிலங்கு மற்றும் தேசிய பூங்காக்கள் துறை இயக்குனர் யூசோஃப் ஷெரீப் கூறுகையில் 55 வயதான பெர்சியா, கெரிக் பகுதியைச் சேர்ந்தவர் இரவு 7 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில் கால்கள் மற்றும் விலா எலும்புகள் உடைந்தன.

வயிற்றுவலி மற்றும் வயிற்றுப்போக்கு காரணமாக நின்ற போது யானையால் தாக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். மேலதிக சிகிச்சைக்காக ஈப்போவில் உள்ள ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்படுவதற்கு முன்பு அவர் கெரிக் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

சுற்றுவட்டாரப் பகுதி வனப்பகுதியாகவும் இருளாகவும் இருப்பதால், இரவு நேரங்களில் நெடுஞ்சாலை ஓரத்தில் நிற்க வேண்டாம் என யூசுப் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார். யானைகள் நடமாட்டம் மற்றும் கடக்கும் பகுதி என்பதை குறிக்கும் பலகைகளில் பொதுமக்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here