இந்தோனேசியா எரிமலை வெடிப்பு: 2,000க்கும் மேற்பட்ட பயணிகள் தவாவ் விமான நிலையத்தில் தவிப்பு

தவாவ்: இந்தோனேசியாவின் வடக்கு சுலவேசியில் உள்ள ருவாங்  எரிமலை வெடித்ததைத் தொடர்ந்து, தவாவ் விமான நிலையத்தில் இருந்து பல விமானங்கள் ரத்து செய்யப்பட்டதால் 2,000க்கும் மேற்பட்ட பயணிகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். தவாவ் விமான நிலைய மேலாளர் ரெஹான் Dhafiq Azizan, Tawau சம்பந்தப்பட்ட AirAsia மற்றும் மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ் விமானங்கள் ரத்து செய்யப்பட்டதாக கூறினார். அதே நேரத்தில் Firefly விமானங்கள் மலிண்டோ விமானங்கள் குறிப்பிட்ட கால கட்டத்திற்கும் கூடுதலாக  தாமதமாகின்றன.

இப்போது நாங்கள் விமான அட்டவணையை சரிபார்க்கிறோம், உண்மையில் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன. பயணிகள் தங்கள் விமானங்களின் நிலையை முதலில் சரிபார்க்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் இன்று விமான நிலையத்தில் செய்தியாளர்களை சந்தித்தபோது கூறினார். தற்போது, தவாவ் விமான நிலைய பணியாளர்கள் மாற்று விமானங்களைக் கண்டறியும் முயற்சியில் சிக்கித் தவிக்கும் பயணிகளுடன் பணியாற்றி வருகின்றனர்.

புதிய விமானத்தின் தேதி அல்லது நேரத்தை மாற்ற விரும்பும் பயணிகளின் விவகாரங்களை எளிதாக்குவதற்கு செக்-இன் கவுண்டர்கள் இன்னும் திறக்கப்பட்டுள்ளன. ஏனெனில் அவர்கள் அந்தந்த விமான நிறுவனங்களின் கவுண்டரில் கூட்டமாக இருப்பதை நாங்கள் விரும்பவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார். நாளைய விமானங்களைப் பொறுத்தவரை, அவை தற்போது திட்டமிட்டபடி இயங்குகின்றன.

இருப்பினும், இந்த விஷயம் காலப்போக்கில் நிலைமையின் வளர்ச்சியைப் பொறுத்தது. இது மலேசிய வானிலை ஆய்வுத் துறை தெரிவிக்கும் என்று அவர் கூறினார். இதற்கிடையில், Tawau விமான நிலையத்தில் பெர்னாமா நடத்திய சோதனையில், எந்தவொரு பரிவர்த்தனையையும் எளிதாக்குவதற்கு விமான நிறுவனங்கள் வாடிக்கையாளர்-நட்பு விசாரணை முகப்பிடங்களை திறக்கும் என்று  சிக்கித் தவிக்கும் பயணிகள் நம்புகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here