செவிலியரை தாக்கி காயப்படுத்திய நபரை தேடும் போலீசார்

நெகிரி செம்பிலானில் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 19) இன்ஜின் இயங்கும் நிலையில் காரின் வெளியே மயங்கிய நிலையில் காணப்பட்ட செவிலியரை தாக்கியதாகக் கூறப்படும் நபரை போலீசார் தற்போது தேடி வருகின்றனர். அன்றைய தினம் இரவு 11 மணியளவில் பொதுமக்களால் பாதிக்கப்பட்ட நபர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது தொடர்பாக போலீசாருக்கு அறிக்கை கிடைத்ததாக கோல பிலா மாவட்ட துணை போலீஸ் தலைவர் DSP Syahrul Anuar Abdul Wahab தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட 30 வயதுடையவர், மேலதிக சிகிச்சைக்காக துவாங்கு அம்புவான் நஜிஹா (HTAN) மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக கோஸ்மோ தெரிவித்துள்ளது. ஆரம்பத்தில் கொள்ளையினால் பாதிக்கப்பட்டதாக நம்பப்பட்டது. எவ்வாறாயினும், செவிலியர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டபோது அவரது பெறுமதியான பொருட்கள் அப்படியே இருந்தது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

தற்போது தலைமறைவாக உள்ள சந்தேக நபரை போலீசார் கண்காணித்து வருவதுடன் சந்தேக நபரின் நோக்கத்தை கண்டறியும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.இரவு 10 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தின் போது, பாதிக்கப்பட்ட பெண் ஊத்தான் பெர்ச்சாவிலிருந்து கோல பிலாவுக்கு வேலைக்குச் சென்று கொண்டிருந்தார். டாங்கி சந்திப்பில் அவரது காரை மற்றொரு வாகனம் மோதியது. இதனால் அவர் தனது வாகனத்தை நிறுத்தினார்.

சந்தேக நபர், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் கார் கதவைத் திறந்து, அவளை காரில் இருந்து வெளியே இழுத்துச் சென்ற பிறகு பலமுறை முகத்தில் குத்தியதாகக் கூறப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்ட பெண் தலையின் பின்புறத்தில் ஒரு அப்பட்டமான பொருளால் தாக்கப்பட்டதாகவும் கூறினார் என்று அவர் சமீபத்திய அறிக்கையில் கூறினார். மேலும், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் வலது தோள்பட்டை மற்றும் அவரது தலையில் லேசான காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளதாக மருத்துவ அதிகாரிகள் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் கண்டுபிடிப்பின் வைரலான வீடியோவும் சமூக ஊடகங்கள் முழுவதும் பரவலாகப் பரவியது. பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது காலணிகளுடன் தரையில் இருப்பதையும் அவருக்கு அடுத்ததாக ஒரு மஞ்சள் நிற மைவி அதன் இயந்திரம் இன்னும் இயங்குவதையும் காட்டுகிறது. ஆபத்தான ஆயுதங்கள் அல்லது வழிமுறைகளால் தானாக முன்வந்து காயம் ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ் வழக்கு தற்போது விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here