13 வாகனங்கள் மோதல் – 4 பேர் காயம்

பாலிங் நோக்கிச் செல்லும் பட்டர்வொர்த்-கூலிம் விரைவுச்சாலையின் KM21 இல் டிரெய்லர் உட்பட 13 வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் குறைந்தது நான்கு பேர் காயமடைந்தனர். டிரெய்லர் வாகனங்கள் மீது மோதியதால், சம்பவ இடத்தில் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது என்று பெரித்தா ஹரியான் செய்தி வெளி

காலை 7.37 மணியளவில் விபத்து குறித்து தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாகவும், உடனடியாக 10 பேர் கொண்ட குழுவை சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பியதாகவும் கூலிம் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் ஹமிசுல் அஸ்வான் ஹம்தான் கூறினார். வந்தபோது, ​​விபத்தில் 13 வாகனங்கள் சிக்கியது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. குழுவினர் வருவதற்குள் ஒரு பெண் உட்பட பாதிக்கப்பட்ட நான்கு பேரை பொதுமக்கள் மீட்டனர்.

அவர்கள் அனைவரும் ஆம்புலன்ஸ் மூலம் கூலிம் மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக அனுப்பப்பட்டனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். ஹமிசுல் மேலும் கூறுகையில், அந்த பகுதி போக்குவரத்துக்கு பாதுகாப்பானது என்பதை உறுதி செய்வதற்காக தனது குழுவினர் சாலையை சுத்தம் செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here