மூன்று வாகனங்கள் மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் உயிரிழந்தார்

ஜாலான் உங்கு மொஹ்சின், ஜோகூர் பாருவில் இன்று காலை கார் மற்றும் லோரி மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் ஒருவர் இறந்தார். ஹரியான் மெட்ரோவின் கூற்றுப்படி, தெற்கு ஜோகூர் பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் ரவூப் செலாமட் கூறுகையில் பாதிக்கப்பட்ட 20 வயதுடைய நபர், சிட்டி சென்டரில் இருந்து தம்போய் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தபோது ​​சிவப்பு விளக்கு வெளிச்சத்தில் நின்றிருந்த காரின் பின்புறத்தில் மோதியுள்ளார்.

இதன் தாக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர் வலது பாதையில் விழுந்தார். அங்கு அவர் ஒரு லோரியில் மோதி இறந்தார் என்று அவர் மேற்கோள் காட்டினார். தலையில் பலத்த காயம் அடைந்தவர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார். அதே நேரத்தில் கார் மற்றும் லோரி ஓட்டுநர் இருவரும் 40 வயதுடைய இருவரும் காயமின்றி உயிர் தப்பினர். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41இன் கீழ் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here