டத்தோ டி.மோகன் தோல்விக்கும் கட்சிக்கும் சம்ப்ந்தமில்லை: விக்னேஸ்வரன்

‌கட்சித் தேர்தலில் உதவித் தலைவர் பதவிக்கு போட்டியிட்ட டத்தோ டி.மோகனின் தோல்வியில் கட்சிக்கு பங்கு இருக்கிறது என்பதனை மஇகா தலைவர் டான்ஶ்ரீ  எஸ்.ஏ.விக்னேஸ்வரன் மறுத்துள்ளார். மூன்று உதவித் தலைவர் பதவிகளுக்கு போட்டியிடும் வேட்பாளர்களில் ஒருவர் தனக்கு விருப்பம் இல்லாதவர் என்றும், எந்த கட்டுப்பாடுகளும் இல்லாமல் பிரதிநிதிகள் தங்கள் விருப்பங்களைச் செய்ய அதை விட்டுவிட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், பதவிகளை வென்ற மூவரில் ஒருவரான ஆர் நெல்சனுக்கு தான் சில ஆதரவை வழங்கியதாக விக்னேஸ்வரன் ஒப்புக்கொண்டார். மேலும் புதிய துணைத் தலைவர் மூன்று பதவியில் உள்ளவர்கள் “ஒரே அணியில் இல்லை” என்றும் கூறினார். 2024-2027 காலத்திற்கான கட்சித் தலைமைத் தேர்தலில், டி முருகையா மற்றும் எம் அசோஜன் ஆகியோர் தங்கள் பதவிகளை பாதுகாத்தனர். அதே நேரத்தில் நெல்சன் மூன்றாவது துணைத் தலைவராக மோகனைத் தோற்கடித்தார்.

டி.மோகன் கட்சித் தலைவர் மற்றும் அனைவரையும் அறிந்தவர். அவர் கடந்து செல்வார் என்று நான் எதிர்பார்த்தேன். அவர் விருப்பமானவர்களில் இருந்ததால் நானும் அவரது தோல்வியால் அதிர்ச்சியடைந்தேன். நாங்கள் நல்ல நண்பர்களாக இருப்பதால், இதற்கு நேர்மாறான குற்றச்சாட்டுகள் அனைத்தும் ஆதாரமற்றவை. எனக்கு அவருக்கு எதிராக எதுவும் இல்லை. “மோகன் என் எதிரி அல்ல” என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.
முன்னதாக, மோகனின் இழப்பின் பின்னணியில் விக்னேஸ்வரன் இருந்ததாக எப்ஃஎம்டிக்கு ஆதாரங்கள் சுட்டிக்காட்டின. மோகனுக்கு முழு பிரதிநிதிகள் பட்டியல் வழங்கப்படவில்லை என்றும் அவருடன் இணைந்த சில கிளைகளை தலைமை இடைநீக்கம் செய்ததாகவும் அவர்கள் குற்றம் சாட்டினர். அனைத்து வேட்பாளர்களின் பெயர்களும் உள்ளதால், பிரதிநிதிகள் பட்டியல் மோகனுக்கு வழங்கப்படவில்லை என்பது உண்மையல்ல என்று விக்னேஸ்வரன் கூறினார்.

கிளைகள் மூடுவதைப் பொறுத்தவரை, அது அவரை நாசப்படுத்துவதற்காக அல்ல. நாங்கள் உண்மையான உறுப்பினர்களை விரும்புகிறோம். சிலருக்கு 60 பெயர்கள் உள்ளன. ஆனால் 20 பேர் மட்டுமே வருடாந்திர பொதுக் கூட்டங்களில் கலந்து கொள்கிறார்கள். கோரம் இல்லை, எனவே கட்சி உண்மையானதாகவும் வலுவாகவும் இருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

கட்சியின் வரலாற்றில் வேட்பாளர்கள் அனைத்து பிரதிநிதிகளையும் சுதந்திரமாக அணுகக்கூடிய தூய்மையான தேர்தல் இது என்றும் விக்னேஸ்வரன் மேலும் தெரிவித்தார். நாங்கள் கடந்த காலத்தைப் போலன்றி, பிரச்சாரத்திற்காக இரவு உணவுகள் மற்றும் பிற கூட்டங்களை நடத்தவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார். நியமிக்கப்பட்டுள்ள இரண்டு உதவித் தலைவர் பதவிகளுக்கு 51 வயதான மோகன் பரிசீலிக்கப்படுவார் என்றும் விக்னேஸ்வரன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here