கொரோனா பாதிப்பு குறித்து முன்கூட்டியே கணித்து கூறிய இந்திய சிறுவன்

கடந்தாண்டு ஆகஸ்ட் 22, 2019 அன்று தனது யூடியூப் சேனலில் 14 வயதான அபிக்யா ஆனந்த் 2019 நவம்பர் முதல் 2020 ஏப்ரல் வரை உலகம் ஒரு கடினமான கட்டத்தில் இருக்கும் என்று கணித்துள்ளார்.

இந்த 6 மாத காலப்பகுதியில் உலகளாவிய அளவில் நோய் பரவுதல் மற்றும் பதட்டங்கள் அதிகரிக்கும். அதன் உச்சம் மார்ச் 31ஆம் தேதி நடைபெறும் என்றார். இந்த காலகட்டத்தில் உலகம் பதட்டமான சூழ்நிலையை எதிர்நோக்கும்.

எவ்வாறாயினும், மே 29 அன்று பூமி இந்த கடினமான காலத்திலிருந்து விலகும். உலகளாவிய நோயின் வீழ்ச்சி தன்மைன் வீழ்ச்சியடையும்.
ஆனந்த், ஒரு பிரபலமான இந்திய எண் கணிதர் ஆவார். குறிப்பாக 2013 ஆம் ஆண்டில் அவர் இந்தியன் டைம்ஸில் பேட்டி கொடுத்துள்ளார் அங்கு அவரது ஜோதிட திறன்கள் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டபோது பலரை ஆச்சிரியத்தில் ஆழ்த்தியது. ஜோதிடம் குறித்த அவரது அறிவு குழந்தையின் விளையாட்டாக கருதப்பட்டது.

ஜோதிடத்தைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் அவர் தங்கம் மற்றும் வெள்ளி மற்றும் பிற இந்திய தொடர்பான நடவடிக்கைகளின் விலைகளை கணித்துள்ளார்.
கொரோனா வைரஸ் இது ஒரு உலகப் போர் என்பதைக் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும். வைரஸுக்கும் மனிதகுலத்துக்கும் இடையிலான போர், அரசாங்கங்கள் சம்பந்தப்பட்டதா என்பது உங்கள் யூகம். ஆனால் ஒரு விஷயம் தெளிவாக உள்ளது, இருப்பினும் அது போர் அவர் வலியுறுத்துகிறார்.
ஆனந்த் ஏன் மார்ச் 31ஆம் தேதியை ஏன் க்ளைமாக்ஸ் என்று கருதுகிறார் என்பது ஜோதிடத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது. செவ்வாய் சனி மற்றும் வியாழனுடன் இணையும், சந்திரனும் ராகுவும் இணைவார்கள் என்று அவர் மேற்கோள் காட்டுகிறார்.

ராகு என்பது சந்திரனின் வடக்கு முனையாகும்.ஜோதிடத்தில் செவ்வாய் சனி மற்றும் வியாழன் ஆகியவை சூரிய மண்டலத்தின் வெளிப்புற வளையத்தில் இருப்பதால் அவை மிகவும் சக்திவாய்ந்த கிரகங்களாக கருதப்படுவதால் இது ஒரு அரிய நிகழ்வு. எனவே அவை அனைத்தும் சீரமைக்கப்படும்போது பூமியின் மீது அவற்றின் சக்தி மகத்தானதாக அமையும்.

சந்திரன் மற்றும் ராகு இணைப்புகளைப் பொறுத்தவரை, இது மிகவும் சக்தி வாய்ந்தது, ஏனெனில் சந்திரன் நீரைப் பரப்பும் கிரகமாகக் கருதப்படுகிறது. ராகுவைப் பொறுத்தவரை இது தொடர்பு கிரகமாகக் கருதப்படுகிறது.அதாவது மார்ச் 31 மற்றும் ஏப்ரல் 1 ஆகிய தேதிகளில் இருமல் மற்றும் தும்மல் ஏற்படும், இதனால் நோய் மேலும் பரவும் என்று அவர் குறிப்பிடுகிறார். இந்த நேரத்தில் சமூக தூரத்தை கடைபிடிக்க வேண்டியது மிக அவசியம்.

மே 29 ஆம் தேதி அவரது ஜோதிடத்தின் படி அந்த வைரசின் தாக்கம் குறையும். அதன்பின் கிரக ஏற்பாடு மிகவும் சாதகமாக அமையும். இந்த கட்டத்தில் இருந்து நோயைக் குறைக்கும் சம்பவங்கள் நடைபெறும். பொருளாதாரத்தைப் பொறுத்தவரை 2021 நவம்பரில் மந்தநிலை முடிவடையும் என்று கணிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here