பிறந்தநாளில் பழைய மாணவர்கள் பெருமிதம்

பெட்டாலிங் ஜெயா,ஏப்.22-

சுகாதாரத்துறை தலைமை இயக்குநர் டத்தோ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா மெதடிஸ்ட் பாய்ஸ் பள்ளி கோலாலம்பூர் (எம்.பி.எஸ்.கே.எல்) மாணவர்களிடமிருந்து பிறந்தநாள் வாழ்த்தினைப் பெற்றுள்ளார்.

ஐந்து நிமிடங்களுக்கும் மேலாக நீடிக்கும் ஒரு வீடியோவில், கோலாலம்பூர் மெதடிஸ்ட் பாய்ஸ் பள்ளியின் முன்னாள் மாணவர் சங்கத்தினர் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் பிறந்தநாளை வாழ்த்தி, கோவிட் -19 உடன் போராடுவதில் அவரது அணியின் அயராத முயற்சிகளைப் பாராட்டியிருக்கின்றனர்.

1980ஆம் ஆண்டு வகுப்பைச் சேர்ந்த டத்தோ சி.ஜி.டான், டாக்டர் நூர் ஹிஷாமை முதலாம் ஆண்டு முதல் அறிந்திருப்பதாகவும், அதே பிறந்தநாளைப் பகிர்ந்து கொண்டதாகவும் நினைவுபடுதியிருக்கிறார். உலகின் சிறந்த மருத்துவர்களில் ஒருவராக பெயரிடப்பட்டதற்கு வாழ்த்துக்கள்.

நாங்கள் உங்களைப் பற்றி மிகவும் பெருமைப்படுகிறோம்! என் அதில் இருக்கிறது.எம்.பி.எஸ்.கே.எல் முன்னாள் மாணவர் தலைவரான ரான் லியோங், டாக்டர் நூர் ஹிஷாமின் பிறந்தநாளை வாழ்த்தியிருக்கிறார்.
கொரோனா-19 தொற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராடுவதிலும் இந்த தேசத்தை காப்பாற்ற வழிநடத்டுவதற்கும் மிக்க நன்றி.

நீங்கள் ஒரு சிறந்த வேலையைச் செய்கிறீர்கள், நாங்கள் உங்களைப் பற்றி பெருமிதம் கொள்கிறோம். ஒரு சிறந்த வேலையைச் செய்த உங்கள் முழு அணிக்கும் நன்றி தெரிவிக்க எங்களுக்கு உதவுங்கள். உங்களுக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள்!
எம்.பி.எஸ்.கே.எல் முன்னாள் மாணவர் அறங்காவலர் கீத் தோங் டாக்டர் நூர் ஹிஷாமின் புகழையும் வாழ்த்தியிருக்கிறார்.

“நீங்கள் எங்கள் எம்.பி.எஸ்.கே.எல். இன் பழைய மாணவன் என்பதில் நாங்கள் மிகவும் பெருமிதம் கொள்கிறோம். நீங்களும் உங்கள் குழுவும் சுய தியாக வேலையைத் தொடர்ந்தாலும், எங்கள் பழைய மாணவர்கள் எங்கள் சமூகத்தைப் பகிர்ந்துகொள்வதன் மூலமும், வீட்டிலேயே இருக்க, கல்வி கற்பிப்பதன் மூலமும் உங்களுக்கு ஆதரவளிப்பார்கள், இதனால் இந்த தொற்றுநோய் ஏற்படலாம் விரைவில் முடிவடையும். 1987 ஆம் ஆண்டின் சார்பாக, உங்களுக்கு மிகவும் மகிழ்ச்சியான மற்றும் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட பிறந்தநாளை வாழ்த்த விரும்புகிறோம், “என்று அவர் கூறினார்.

1980 ஆம் ஆண்டு வகுப்பைச் சேர்ந்த ஹமீத், டாக்டர் நூர் ஹிஷாமுக்காக பியானோவில் பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள்” பாடலை வாசித்திருந்தார்.
எம்.பி.எஸ்.கே.எல் மேல்நிலைப் பள்ளி முதல்வர் பிரெண்டன் ரவி சந்திரன், அனைவரும் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் மரியாதை தெரிவிப்போம் என்றார். .

“உங்கள் விடாமுயற்சியும் உற்சாகமும் உங்களுக்கு இந்த வெற்றியைத்தந்துள்ளன., எனவே உங்கள் பிறந்தநாளின் ஒவ்வொரு தருணத்தையும் பெருமையுடனும் கண்ணியத்துடனும் மகிழ்விக்கவும் தற்போதைய தொற்றுநோயைக் கையாள்வதில் உலகின் முதல் மூன்று மருத்துவர்களில் ஒருவாராக பொருத்தமாகவும் கருதப்படுகிறீர்கள் என்று அவர்கள் குறிப்பிட்டிருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here