பொறுமையற்ற வாகன ஓட்டுநர் அதற்கான விலையை வழங்கினார்

ஷா ஆலம்: ஒரு பொறுமையற்ற வாகன ஓட்டுநருக்கு இரண்டு நாட்கள் சிறைத் தண்டனை வழங்கப்பட்டுள்ளது. சுங்கைபீசி சாலையில் புதன்கிழமை மாலை 4 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக சிலாங்கூர் கோவிட் -19 சிறப்பு நடவடிக்கை செய்தித் தொடர்பாளர் ஏசிபி முஹம்மது யாசித் முஹம்மது யூ தெரிவித்தார். 42 வயதான சந்தேக நபர் சுங்கை பீசி டோல் பிளாசா அருகே சாலைத் தடையைத் தாக்கி, கைது செய்யப்படுவதற்கு முன்பு 45 நிமிடங்களுக்கு மேல் அவரை துரத்தி பிடிக்க வேண்டியிருந்தது.

“கொலை முயற்சி, அரசு ஊழியர்கள் தங்கள் கடமைகளைச் செய்வதிலிருந்து தடுத்தல், சாலைத் தடையில் போலீஸ் உத்தரவுகளை மீறுதல் மற்றும் ஒரு தொற்று நோயை அலட்சியமாக பரப்ப முயற்சித்தல் ஆகிய சம்பவங்கள் தொடர்பான  நாங்கள் அந்நபரை விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் நேற்று செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தில் யாரும் காயமடையவில்லை, ஆனால் சில உபகரணங்கள் மற்றும் வாகனங்கள் சேதமடைந்துள்ளதாக ஏ.சி.பி முஹம்மது யாசித் தெரிவித்தார். கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றின் சங்கிலியைத் தடுக்க மக்கள் நடமாட்டக்  கட்டுப்படுத்த சாலைத் தடைகள் அமைக்கப்பட்டிருப்பதை அவர் மக்களுக்கு நினைவுபடுத்தினார்.

மக்கள் பொறுமையாக இருந்து அதிகாரிகளின் உத்தரவுகளைப் பின்பற்றவும் நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன்  என்று அவர் கூறினார், சிலாங்கூரில் மொத்தம் 102 சாலைத் தடுப்புகள் உள்ளன.

கடந்த 24 மணி நேரத்தில், 71,368 வாகனங்கள் சோதனை செய்யப்பட்டன, 2,744 பேருக்கு மக்கள் நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவுக்கு (எம்.சி.ஓ) கீழ்ப்படிய அறிவுரை வழங்கப்பட்டுள்ளது.  மேம்படுத்தப்பட்ட MCO இன் கீழ் உள்ள பகுதிகளில், கம்போங் பயா லெபார், பத்து 23.5 சுங்கை லூயி மட்டுமே பாதிக்கப்பட்டுள்ளது, இதில் ஒரு வீடு கண்காணிக்கப்படுகிறது.

ஏழு அரசாங்க இடங்கள் மற்றும்  பகுதி அரசு வளாகங்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களாக பயன்படுத்தப்படுகின்றன, கூடுதலாக 13 நட்சத்திர ஹோட்டல்களும் உள்ளன  என்று அவர் கூறினார்.

எத்தியோப்பியா, ஜகார்த்தா, ஜப்பான், சிங்கப்பூர், தோஹா மற்றும் பாங்காக் ஆகிய நாடுகளில் இருந்து 458 பயணிகளுடன் வியாழக்கிழமை கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையம் வழியாக சிலாங்கூரில் தரையிறங்கியுள்ளதாக ஏசிபி முஹம்மது யாசித் தெரிவித்தார். MCO உடன் இணக்க விகிதம் 92.5% உள்ளது, ஆனால் எங்களுக்கு 2,953 அறிக்கைகளும் கிடைத்துள்ளன.

நாங்கள் 4,072 கைதுகள் சம்பந்தப்பட்ட 1,855 விசாரணைகளை தொடங்கியுள்ளோம் என்று அவர் கூறினார். கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 49 வெளிநாட்டினர் உட்பட 107 நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here