கோவிட் -19 உதவியை அரசாங்கம் தவறாக பயன்படுத்துகிறது – முன்னாள் மனிதவள அமைச்சரின் குற்றச்சாட்டு

எம்.சி.ஓ காலகட்டத்தில்  உதவி விநியோகத்தில் அரசியல் செயல்முறையின் வழியைப் பெற அரசியல் இணைப்புகளை அனுமதித்ததற்காக முன்னாள் மனிதவள அமைச்சர் எம்.குலசேகரன் பெரிகாத்தான்  நேஷனல் அரசாங்கத்தை சாடினார்.

ரினாவின் அமைச்சகம் வாக்குறுதியளித்ததாகக் கூறப்படும் 1,000 உணவு கூடைகளில் எதுவும் குறைந்த வருமானக் குழுவில் (பி 40) உள்ள 1,500 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த யாருக்கும் கிடைக்கவில்லை என்பது அப்பகுதி மக்களை வேதனைக்குள்ளாகி இருக்கிறது. தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்கள் தான் இதுவரை குறைந்தது 200 குடும்பங்களுக்கு  உதவி வழங்கியிருப்பது  என்றார் அவர். தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்கள் தான் இதுவரை குறைந்தது 200 குடும்பங்களை எட்டியுள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

“துரதிர்ஷ்டவசமாக, மத்திய அரசு மற்றும் ரினாவின் அமைச்சகத்திலிருந்து மட்டுமே வரக்கூடிய வரையறுக்கப்பட்ட நிதி ஆதாரங்கள் மற்றும் மனிதவளத்துடன், இந்த அசாதாரண நேரத்தில் ஒவ்வொரு இரவும் பசியுடன் படுக்கப் போகும் பல குடும்பங்களும் அவர்களது குழந்தைகளும் உள்ளனர்” என்று குலசேகரன் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

“நாங்கள் இப்போது MCO இன் மூன்றாம் கட்டத்தில் இருக்கிறோம், ஆனால் எங்களுக்கு எதுவும் கிடைக்கவில்லை; உதவி விநியோகத்தில் யாரும் விடப்பட மாட்டார்கள் என்ற ஊடகங்களில் ரினாவின் கூற்றுக்கு இது முரணானது, ”என்று அவர் கூறினார்.நாங்கள் இப்போது MCO இன் மூன்றாம் கட்டத்தில் இருக்கிறோம், ஆனால் எங்களுக்கு எதுவும் கிடைக்கவில்லை; உதவி விநியோகத்தில் யாரும் விடப்பட மாட்டார்கள் என்ற ஊடகங்களில் ரினாவின் கூற்றுக்கு இது முரணானது, ”என்று அவர் கூறினார்.

குலசேகரன் தனது குழு இதுவரை செய்த செலவுகளை எவ்வாறு என்பதை விளக்கினார். ஆனால் நிதிக் கட்டுப்பாடுகள் B40 க்குள் உள்ள ஒவ்வொரு நபரிடமும் சென்றடையத் தவறிவிட்டன.

ஏறக்குறைய 200,000 மக்களைக் கொண்ட ஈப்போ பாராட் போன்ற பெரிய நகரத் தொகுதியுடன், பி 40 சமூகத்தில் உள்ள அனைவரையும் சென்றடைய நிதி பலம் எனக்கு இல்லை. இப்பொறுப்பினை மத்திய அரசாங்கம் ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும். பாதுகாப்பான மற்றும் சத்தான உணவை போதுமான அளவு வழங்குவதை அரசியல் ஒருபோதும் மறுக்கக்கூடாதுஎன்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here