ஊரடங்கு பகுதியில் வசிப்பவர்களுக்கு உணவினை வழங்காதீர் – போலீஸ் எச்சரிக்கை

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): ஊடரங்கு அமலில் இருக்கும் செலாயாங் பாருவில் வசிப்பவர்களுக்கு அதிகாரிகளின் அனுமதியின்றி முள்வேலி வேலிகள் வழியாக வெளியாட்கள் பொருட்களை வழங்கவோ அல்லது பெறவோ தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதுபோன்ற நடவடிக்கைகள் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றின் அபாயத்தை அதிகரிக்கும் என்று கோம்பாக் மாவட்டத் தலைவர் ஏ.சி.பி அரிஃபாய் தாராவே கூறினார்.

வெளியாட்கள் முள்வேலி வேலிகள் வழியாக எந்தவொரு பொருளையும் அனுப்ப முடியாது, அவர்கள் குடியிருப்பாளர்களிடம் என்னென்ன பொருட்களை ஒப்படைக்க விரும்புகிறார்கள் என்பதை சரிபார்க்க அவர்கள் காவல்துறை வழியாக செல்ல வேண்டும் என்று வலியுறுத்தினார்.

பொருட்கள் வழங்கப்படுவதற்கு முன்னர் அவற்றை நாங்கள் சரிபார்க்க வேண்டும், ஏனெனில் அவை அனுமதிக்கப்படாத எந்தப் பொருளும் அனுப்ப முடியாது  என்றார்.  வெளிநாட்டவர்கள் முள்வேலி வேலி மூலம் குடியிருப்பாளர்களுக்கு உணவு மற்றும் பிற பொருட்களை வழங்குவதைக் கண்டோம் என்றார்.  அநாமதேயமாக ஒரு மியான்மர் நாட்டவர், தனது சமையலறை தேவைகள் தீர்ந்துவிட்டதால் முள் கம்பி வேலிகள் அருகே தனது உறவினர்களிடம் இருந்து சில பொருட்களைப் பெறுவதற்காகக் காத்திருந்தார்.

பொருட்களைப் பெறும்போது போலீஸ் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள நுழைவாயிலைப் பயன்படுத்த அவர்  விரும்பவில்லை. போலீஸ் பரிசோதனையின் வழி செல்லாமல் பொருட்களைப் பெறுவது எளிதானது மற்றும் விரைவானது  என்று அவர் கூறினார். குடியிருப்பாளர்கள் முள்வேலி வேலிகளால் சூழப்பட்ட பகுதிகளில் உள்ள சுகாதாரப் பணியாளர்களுக்கும், அனைத்து முக்கிய வழித்தடங்கள் மற்றும் “எலி வழிகளும்” முற்றிலுமாக அடைக்கப்பட்டிருப்பதை காண முடிகிறது. கடந்த சனிக்கிழமை (ஏப்ரல் 25) மே 3 வரை இந்த பகுதியில் ஊரடங்கு பிறப்பிக்கப்பட்டிருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here