தாமான் மெகா சந்தை வர்த்தகர்கள் மற்றும் தொழிலாளர்களுக்கு கோவிட்-19 சோதனை

தாமான் மெகா சந்தை வர்த்தகர்கள் மற்றும் அவர்களது தொழிலாளர்களுக்கான கோவிட் -19 சோதனைகள் நிறைவடைந்துள்ளதாக பெட்டாலிங் மாவட்ட அதிகாரி ஜோஹரி அனுவார் தெரிவித்தார். எங்கள் அதிகாரிகள் 135 வர்த்தகர்கள் மற்றும் தொழிலாளர்கள் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டனர்.

ஜோஹரி கருத்துப்படி, அனைத்து வர்த்தகர்களும் அவர்களது தொழிலாளர்களும் வைரஸின் எந்த அறிகுறிகளையும் காட்டவில்லை. சுகாதார அதிகாரிகளின் மதிப்பீட்டிலிருந்து, வர்த்தகர்கள் மற்றும் அவர்களது தொழிலாளர்கள் யாருக்கும் அறிகுறிகள் தென்படவில்லை. ஆனால் சந்தை மீண்டும் வணிகத்தைத் தொடங்குமா என்பது அவர்களின் சோதனை முடிவுகளைப் பொறுத்து 48 மணி நேரத்தில் தயாராக இருக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

ஒரு வாரத்தில் வணிகர்கள் எப்போது மீண்டும் தொடங்கலாம் என்பது குறித்து அவர்களுக்கு அறிவிக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். நேற்று முன்தினம் மேற்கொள்ளப்பட்ட சுத்திகரிப்பு பணிகளுக்காக தாமான் மெகா சந்தை ஞாயிற்றுக்கிழமை முதல் மூடப்பட்டுள்ளது.

முன்னதாக ஜோஹரி கோவிட் -19 க்கு (ஏப்ரல் 11 முதல் ஏப்ரல் 25 வரை) சந்தை வர்த்தகருடன் தொடர்புக் கொண்ட பொதுமக்கள்  கிளானா ஜெயா எஸ்எஸ் 6 சுகாதார கிளினிக் மற்றும் தாமான் மேடான் சுகாதார கிளினிக் ஆகியவற்றில் பரிசோதனை செய்து கொள்ளுமாறு வேண்டுகோள் விடுத்தார்.

அதைத் தொடர்ந்து, கோவிட் -19 க்கு ஒரு வர்த்தகருக்கு உறுதி செய்யப்பட்ட பின்னர் ஜாலான் ஓத்மான் ஈர சந்தை மூடப்பட்டன. கடந்த திங்கட்கிழமை, கோவிட் -19 மேலும் பரவுவதைத் தடுக்க, செலாயாங் மொத்த சந்தையைச் சுற்றியுள்ள எட்டு குடியிருப்புப் பகுதிகளில் ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டது. சுத்திகரிப்பு பணிகளுக்கு வழிவகுக்கும் வகையில் செலாயாங் மொத்த சந்தை மற்றும் பழைய செலயாங் மொத்த சந்தை இரண்டும் மூடப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here