வீடு திரும்பும் பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் கண்காணிக்கப்படுவர்

மலாயா பல்கலைக்கழக (யுஎம்) மூன்றாம் நிலை மாணவர்களை வீட்டிற்கு அனுப்ப்பபடுவதைக் கண்காணித்த பின்னர் மூத அமைச்சர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் செய்தியாளர்களிடம் பேசினார். இந்த மாணவர்களுக்கு உதவக்கூடிய சிறந்த வழியை கவனித்து வருவதாக அவர் தெரிவித்தார். அதனால் அவர்களும் தங்கள் சொந்த ஊர்களுக்குத் திரும்ப முடியும்.

பச்சை மண்டலங்கள் கோவிட் -19 இலவச மண்டலங்களுக்குசெல்வது இலகுவானது. அதே நேரத்தில் சிவப்பு மண்டலங்களுக்குச் செல்வதில் பொறுப்போடு இருக்கவேண்டிய அவசியத்தையும் அவர் கூறினார். பெரும்பாலானவை பதிசெய்யப்படும் பகுதிகளாக சிவப்பு மண்டலங்கள் கொண்டிருக்கின்றன என்றார் அவர்.

தற்போது, ​​பசுமை மண்டலங்களிலிருந்து பசுமை மண்டலங்களுக்கு வீட்டு மாணவர்களை அனுப்பும் பணியை முடிப்பதில் அரசாங்கம் கவனம் செலுத்துகிறது.

முன்னதாக, இஸ்மாயில் சப்ரி தினசரி மக்கள் நடமாட்ட கூடல் இடைவெளி கட்டுப்பாட்டு ஆணை குறித்த (எம்.சி.) ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில், மொத்தம் 1,128 மூன்றாம் நிலை கல்வி மாணவர்கள் இன்று இரவு தொடங்கி அடுத்த 24 மணி நேரத்தில் வீடு திரும்புவார்கள் என்றார் அவர்.

இதற்கிடையில், இன்று இரவு மலாயா பலகலைக்கழக மாணவர்களின் நடமாட்டம் குறித்து கருத்து தெரிவித்த அவர், மலாயா பல்கலைக்கழகம், மலேசியாவின் அனைத்துலக இஸ்லாமிய பல்கலைக்கழகம் உள்ளிட்ட ஒன்பது பொது பல்கலைக்கழகங்களைச் சேர்ந்த 171 மாணவர்கள் உள்ளடக்கியதாக இருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here