மலேசிய மருத்துவ நிபுணரின் சாதனை

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசியாவில் பிறந்த நோயெதிர்ப்பு நிபுணர் ஆஸ்திரேலிய பல்கலைக்கழகத்தைச் சேர்ந்த ஆராய்ச்சியாளர்கள் குழுவினர் கோவிட் -19 க்கு தடுப்பூசி ஒன்றை உருவாக்க பணியாற்றி வருகிறார்.

கிரிஃபித் பல்கலைக்கழகத்துடன் இருக்கும் 51 வயதான பேராசிரியர் சுரேஷ் மகாலிங்கம், இந்த தடுப்பூசி “நேரடி-கவனத்தை ஈர்க்கும்” என்றும், எனவே இது வைரஸுக்கு எதிராக ஒரு வலுவான செல்லுலார் மற்றும் ஆன்டிபாடி நோயெதிர்ப்புகளை வழங்கும் என்பதால் இது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது உண்மையான வைரஸின் தொற்றுநோயைப் பிரதிபலிக்கும். ஆனால் நோயை ஏற்படுத்தாது.

இந்த தடுப்பூசியின் சிறப்பம்சம் என்னவென்றால் இது நோயெதிர்ப்பு சக்தியின் அனைத்து ஆயுதங்களையும் தூண்டக்கூடும் என்று அவர் கூறினார்.

பேராசிரியர் சுரேஷ், கோலாலம்பூரில் பிறந்து, பண்டார் புசாட்  ஜெங்காவில் வளர்ந்தவர், ஆஸ்திரேலியாவில் 26 ஆண்டுகளாக வசித்து வருகிறார். ஒரு நேரடி-தடுப்பூசியின் பிற நன்மைகள் பொருளாதார பெரிய அளவிலான உற்பத்திக்கான நிரூபிக்கப்பட்ட பதிவு மற்றும் நன்கு அறியப்பட்ட ஒழுங்குமுறை ஒப்புதல் பாதை என்று அவர் கூறினார்.

தற்போது, அவை மருத்துவத்திற்கு முந்தைய கட்டமான  (விலங்கு சோதனை) உள்ளன, மேலும் அடுத்த சில மாதங்களுக்குள் இதை முடிக்க இலக்கு வைத்துள்ளன.

தற்போது, அவை மருத்துவத்திற்கு முந்தைய கட்டத்தில் (செல் கலாச்சாரம் மற்றும் விலங்கு சோதனை) உள்ளன, மேலும் அடுத்த சில மாதங்களுக்குள் இதை முடிக்க இலக்கு வைத்துள்ளன. மனித சோதனைகளை விரைவில் தொடங்குவோம் என்று நம்புகிறோம்.

ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டால், இந்த தடுப்பூசி 2021 இன் பிற்பகுதியில் சந்தையை எட்டக்கூடும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம்  என்று அவர் கூறினார், 13 ஊழியர்கள் மற்றும் மாணவர்கள் அடங்கிய குழு தடுப்பூசி மருந்திற்காக முழு மூச்சாக பணியாற்றி வருகின்றனர்.

தடுப்பூசியை உருவாக்க அனைத்துலக தடுப்பூசி மருந்து தயாரிப்பு நிறுவனமான இந்தியன் இம்யூனோலாஜிக்கல்ஸ் (ஐ.ஐ.எல்) உடன் ஒப்பந்தம் செய்துள்ளனர்.

பேராசிரியர் சுரேஷ் ஒரு தடுப்பூசியை உருவாக்குவதற்கு மிகப்பெரிய சவாலை எதிர்நோக்கி வருகிறார். அத்தகைய முயற்சியில் ஈடுபடும்போது ஒரு தடுப்பூசியின் இறுதிப் புள்ளியைக் கருத்தில் கொள்வது முக்கியம். எடுக்கப்பட்ட அணுகுமுறை காரணமாக பல தடுப்பூசிகள் இறுதி நிலைக்கு வரவில்லை  என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, அவரது ஆய்வகம் சிக்குன்குனியா மற்றும் ஜிகா வைரஸ்களுக்கான நாவல் தடுப்பூசிகளை உருவாக்கி காப்புரிமை பெற்றது.

இந்த தடுப்பூசிகள் முக்கிய அனைத்துலக மருந்து நிறுவனங்களுடன் இணைந்து உருவாக்கப்பட்டு வருகின்றன, அவை சரியான நேரத்தில் மருத்துவ பரிசோதனைகளை நடத்துவதற்கான விண்ணப்பத்தை சமர்ப்பிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது. விஞ்ஞான ஆராய்ச்சி வழி சமூகத்திற்கு  திருப்பித் தருவதில் நான் ஆர்வமாக உள்ளேன், கோவிட் -19 க்கான தடுப்பூசியை உருவாக்கும் விஞ்ஞான செயல்முறையிலிருந்து மிகுந்த திருப்தியைப் பெறுகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

தடுப்பூசிகளின் முக்கியத்துவம் மற்றும் மக்களிடையே போதுமான தடுப்பூசி இருப்பதை உறுதி செய்வது என்பது கோவிட் -19 தொற்றுநோயிலிருந்து எல்லோரும் கற்றுக்கொள்ளக்கூடிய மிக முக்கியமான விஷயம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here