கம்போங் காஜாவில் மூவர் கைது

ஶ்ரீ இஸ்கந்தர்: இங்குள்ள கம்போங்  காஜாவில் உள்ள  டேசா கே.பி.எம்.பி களத்தில் வீட்டில் கார்பைடு பீரங்கியுடன் விளையாடிய மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

பேரா தெங்கா OCPD Supt Barudin Wariso கூறுகையில், கம்போங்  காஜாவில் வழக்கமான கோவிட் -19 பணிக்குழு ரோந்துப் பணியில் இருந்தபோது இரவு 10.30 மணியளவில் களத்தில் விளையாடும்போது மூன்று பேரையும்  காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் கம்போங் செத்தியாவைச் சேர்ந்த மின் தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் முகமது பாஹ்மி அசாஹரி (22), ஃபெல்க்ரா சாங்கட் லாடாவைச் சேர்ந்த முகமது நூர் ஜாஃப்ரி அஸ்மா (19), கரும்புச் சாறு விற்பனையாளர் தாமான் ஶ்ரீ செத்தியாவைச் சேர்ந்த 22 வயதான முஹம்மது அஃபிபுதீன் அஸ்னன் ஆகியோர்  ஆவர்.

அவர்கள் ஏன் அங்கு இருந்தார்கள் என்பதற்கு எந்தவொரு சரியான காரணத்தையும் அவர்களால் வழங்க முடியவில்லை, எனவே அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டு பேராக் தெங்கா காவல் நிலையத்திற்கு விசாரணைக்கு கொண்டு வரப்பட்டனர்.

கைப்பற்றப்பட்ட பொருட்களில் மாற்றியமைக்கப்பட்ட கருப்பு பி.வி.சி குழாய், மாற்றியமைக்கப்பட்ட சிமென்ட் குழாய், ஒரு மரத்திலான பொருள், கார்பைடு என்று நம்பப்படும் வெள்ளை தூள், டீசல் இருப்பதாக நம்பப்படும் ஒரு பாட்டில் மற்றும் எஃகு கிண்ணத்தில் இணைக்கப்பட்ட மாற்றியமைக்கப்பட்ட மர குச்சி ஆகியவை அடங்கும்.

இந்த மூன்று நபர்களும் வெடிப்பொருள்  சட்டத்தின் பிரிவு 8 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவார்கள், இது அதிகபட்சமாக ஏழு ஆண்டு சிறைத்தண்டனை, RM10,000 அபராதம் அல்லது இரண்டு தண்டனையும் விதிக்கப்படும்.

அவர்களிடம் முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் எதுவும் இல்லை என்பதோடு அவர்கள் போதைப் பொருள் உட்கொள்ளவில்லை என்பதும் அறியப்படுகிறது. அவர்கள் அனைவரும் புதன்கிழமை (மே 6) முதல் ரிமாண்ட்  செய்யப்படுவார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here