பெட்டாலிங் ஜெயா சந்தை உள்ளிட்ட சுற்று வட்டாரங்களில் ஊரடங்கு

பெட்டாலிங் ஜெயா: சுகாதார அமைச்சரின் ஆலோசனையின் பேரில் இங்குள்ள ஜலான் ஓத்மான் சந்தையைச் சுற்றியுள்ள பகுதியில் மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு அமல்படுத்தப்படும். இந்த பகுதியில் 26  உறுதி செய்யப்பட்ட  கோவிட் -19 சம்பவங்கள் கண்டறியப்பட்ட பின்னர் ஊரடங்கு அமல்படுத்த முடிவு செய்யப்பட்டது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 10) ஒரு அறிக்கையில் தற்காப்பு  அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி, மே 10 முதல் 23 வரை இரண்டு வாரங்களுக்கு மேம்படுத்தப்பட்ட எம்.சி.ஓ இருக்கும் என்றும், அப்பகுதியில் உள்ள வணிக வளாகங்கள் உட்பட சுமார் 2,900 குடியிருப்பாளர்களை பாதிக்கும் என்றும் கூறினார். மேம்படுத்தப்பட்ட MCO பகுதி மூன்று மண்டலங்களாக பிரிக்கப்படும், அதாவது:

பகுதி -1  (ஜாலான் பெஞ்சலா, ஜாலான் 4/33, ஜாலான் 4/37, ஜாலான் 4/39, ஜாலான் 4/41, ஜாலான் 4/44, ஜாலான்  டிருஸ் 4/42, ஜாலான் 4/43, ஜாலான் 4/46 மற்றும் ஜாலான் ஓத்மான் 4 / 4 டி);  பகுதி -2  (ஜாலான் 2/29, ஜாலான் 2/29 ஏ, ஜாலான் 2/27, ஜாலான் 2/32, ஜாலான் 2/25, ஜாலான் 2/26, ஜாலான் 2/34, ஜாலன் 2/34 ஏ, ஜாலான் 2/23, ஜாலான் மருந்தகம் 2/38 மற்றும் ஜாலான் பசார் 1/21);  பகுதி -3 (ஜாலான் சிலாங்கூர், லோராங் 3/57 டி, லோராங் 3/57 சி, ஜாலான் ரிடா 3/56 மற்றும் ஜாலான் செந்தோசா 3/57).

குடியிருப்பாளர்கள் வெளியேற அனுமதிக்கப்படுவதில்லை மற்றும் மேம்படுத்தப்பட்ட MCO காலகட்டத்தில் பார்வையாளர்கள் அல்லது குடியிருப்பாளர்கள் இந்த பகுதிக்குள் நுழைய தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

அனைத்து வணிக நடவடிக்கைகளும் செயல்பாடுகளும் நிறுத்தப்படும். மேலும் இப்பகுதியில் ஒரு மருத்துவ முகாம் அமைக்கப்படும் என்று இஸ்மாயில் கூறினார்.

இந்த உத்தரவுக்கு கண்டிப்பாக இணங்குவதை உறுதி செய்வதற்காக, காவல்துறை, ஆயுதப்படைகள், சிவில் பாதுகாப்பு படை, அத்துடன் பெட்டாலிங் ஜெயா நகராண்மைக்கழகம் (எம்பிபிஜே), நலத்துறை மற்றும் ரேலா ஆகியவை பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை கண்காணிக்கும்.

குடியிருப்பாளர்கள் சுகாதார அமைச்சின் அதிகாரிகளுக்கு முழு ஒத்துழைப்பை வழங்கவும், அதிகாரிகள் வகுத்துள்ள விதிகளுக்குக் கீழ்ப்படியவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

உதவி தேவைப்படுபவர்கள் அல்லது விசாரணைகள் உள்ளவர்கள் 016-980 9389 என்ற எண்ணில் உள்ள பெட்டாலிங் ஜெயா எம்.சி.ஓ செயல்பாட்டு அறை அல்லது 03-7966 2222 என்ற எண்ணில் பெட்டாலிங் ஜெயா காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here