MSU: எம்-புரோடெக் வழி 1,800 பிபிஇ ஆடைகள் – மருத்துவமனைகளுக்கு இலவசமாக வழங்கவுள்ளது

ஷா ஆலம்: மக்கள் நடமாட்டக்  கட்டுப்பாட்டு ஆணை அமல்படுத்தப்பட்டு கிட்டத்தட்ட மூன்று மாதங்கள் ஆகின்றன. முந்தைய நாட்களில் புதிய இயல்பை எதிர்கொள்ள எடுக்க வேண்டிய நடவடிக்கைகள் குறித்து கவலை, பதட்டம் மற்றும் பயம் ஆகியவை காணப்பட்டது. ஆயினும்கூட, கட்டாய வேலை-வீட்டிலிருந்து பயன்முறையில் இருந்தாலும் மேலாண்மை மற்றும் அறிவியல் பல்கலைக்கழகத்தின் (எம்எஸ்யூ) ஊழியர்கள், மாணவர்களின் செயல்பாடுகள் இணைந்து வந்துள்ளன.

எம்-புரோடெக் திட்டத்தை வழிநடத்துவது, ஸ்கூல் ஆஃப் ஹாஸ்பிடாலிட்டி & கிரியேட்டிவ் ஆர்ட்ஸ் (எஸ்.எச்.சி.ஏ) மூலம் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்களை (பிபிஇ) மருத்துவப் பணியாளர்களுக்கு  வழங்கும் வடிவமைப்பு போட்டிகள் மற்றும் அனைத்துலக பாராட்டுகள் மூலம் உலகளாவிய அங்கீகாரத்தைப் பெற்றுள்ள நிலையில், மலேசியாவில் உள்ள இந்த சிறந்த -2 மற்றும் உலகில் சிறந்த -28 ஆகியவை நிபுணத்துவம் மற்றும் ஆக்கபூர்வமான உந்துதலை எம்எஸ்யூ கொண்டுள்ளன.

சமூக சேவை முயற்சியாக  150 மாணவர்கள் மற்றும் பணியாளர்கள் தன்னார்வலர்களை ஒன்றாக இணைத்து 1,800 பிரத்யேக மருத்துவ ஆடையை (தலை கவர், கவுன், பூட் கவர் மற்றும் முகக் கவசம்) உருவாகியது. இந்த பிபிஇ உடை கிள்ளான் தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனை, சுங்கைபூலோ மருத்துவமனை, ஷா ஆலம் மருத்துவமனை, கோலாலம்பூர் மருத்துவமனை, காஜாங் மருத்துவமனை மற்றும் எம்எஸ்யூ மருத்துவ மைய சிறப்பு மருத்துவமனைக்கு நன்கொடையாக வழங்கப்படும். MSU அறக்கட்டளைக்கு நன்கொடைகள் மூலம் MSUrians நிதியுதவி அளிக்கும் இந்த கூட்டு தொண்டு பணிக்கு மொத்தம் RM33,000 ஒதுக்கப்பட்டது.

கோவிட் -19 நெருக்கடியைக் கையாள்வதற்கான வழிகளைப் பற்றி அக்கறை மற்றும் கல்வி கற்பிப்பதன் மூலம் பல்கலைக்கழகம் விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதால், திட்டங்களுக்கு ஒத்துழைப்பது எம்எஸ்யூ தேவைப்படுபவர்களைச் சென்றடைவதற்கான ஒரு வழியாகும் என்று எண்டோவ்மென்ட் & கம்யூனிகேஷனின் மூத்த துணைத் தலைவர் டத்தோ ‘ரோஸ்லி யூசோஃப் கூறினார்.

எம்எஸ்யூ மருத்துவ மையத்திலும், அனைவரின் நலனுக்கும் முன்னுரிமை அளிக்கப்படுகிறது. எம்எஸ்யூ அறக்கட்டளையால் தொடங்கப்பட்ட மாணவர் மற்றும் தொழில் மேம்பாட்டுத் துறையின் ஆதரவுடன் “மீல்ஸ் ஆன் மீ” திட்டத்தின் மூலம் திரும்பிச் செல்ல விரும்பும் மாணவர்களுக்கு உணவு வழங்கப்படுகிறது.

அறிவியல் கூடம்  மற்றும் ஸ்கூல் ஆஃப் பார்மசி இணைந்து மாணவர்கள் மற்றும் ஊழியர்கள் மற்றும் சுற்றியுள்ள பள்ளிகள், தொழில்கள் மற்றும் எம்எஸ்யூ மருத்துவ மைய சிறப்பு மருத்துவமனை ஆகியவற்றில் விநியோகிக்க 100 லிட்டர் கை சுத்திகரிப்பு மருந்துகளை உற்பத்தி செய்துள்ளன.

எம்எஸ்யூ மருத்துவ மைய சிறப்பு மருத்துவமனையில் ஊழியர்கள் தங்கள் பொறுப்புகளை ஏற்றுக்கொள்கிறார்கள். கவனித்தல், குணப்படுத்துதல் மற்றும் கல்வி கற்பதன் மூலம், COVID-19 க்கான விஞ்ஞான சிகிச்சை மற்றும் பரிசோதனையை உறுதிசெய்வதற்கான சுகாதார அமைச்சின் நோக்கங்களை மருத்துவமனை ஆதரிக்கிறது.

விதிவிலக்காக கடினமான மற்றும் சோதனை சூழ்நிலைகளில் நாங்கள் காணப்படுகையில், மற்றவர்களுக்கு ஒரு வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்த கடுமையாக உழைப்பதில் எங்கள் மாணவர்கள், ஊழியர்கள், பழைய மாணவர்கள், பல்கலைக்கழகம் மற்றும் ஊடக பங்காளிகள் ஆகியோரின் பிரதிபலிப்பால் நாங்கள் மகிழ்ச்சி அடைகிறோம் என்று தலைவரும் பேராசிரியருமான  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் மொஹமட் சுக்ரி அப் யாஜித் கூறுகிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here