51 மில்லியன் மருத்துவ உபகரணங்கள் சீனா ஏற்றுமதி செய்கிறது

கோவிட்-19 தொடக்கத்தின் மையப்புள்ளியான சீனா இதர நாடுகளுக்கு மருத்துவ சாதனங்களை ஏற்றுமதி செய்து மிகப்பெரிய அளவிலான வர்த்தக வளர்ச்சியை எட்டியுள்ளது. உலகில் பல நாடுகள் இத்தொற்றில் இருந்து இன்னமும் மீண்டு வராத இக்காலகட்டத்தில் சீனாவின் வர்த்தக வளர்ச்சி அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்துள்ளது.

பெய்ஜிங்: கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க மார்ச் 1 முதல் சீனா 50.9 பில்லியன் மூக்கு மற்றும் வாய் முககவசங்களை ஏற்றுமதி செய்துள்ளது.

உத்தியோகபூர்வ புள்ளிவிவரங்களின்படி, சீனா நாடு 216 மில்லியன் தற்காப்பு உபகரணங்கள் (பிபிஇ), 81.03 மில்லியன் கண்ணாடிகள் (glasses) மற்றும் 26 மில்லியனுக்கும் அதிகமான வெப்பமானிகளை(thermometers) ஏற்றுமதி செய்கிறது.

சீனாவின் பொது நிர்வாகத்தின்படி, இது ஒரு பில்லியனுக்கும் அதிகமான அறுவை சிகிச்சை கையுறைகள் மற்றும் கண்காணிப்பு சோதனை கருவிகளை 162 மில்லியன் மக்களுக்கும் 72,700 வென்டிலேட்டர்களுக்கும் ஏற்றுமதி செய்கிறது.
COVID-19 தடுப்பு உபகரணங்களின் ஏற்றுமதி ஏப்ரல் முதல் மிகப்பெரிய உயர்வைக் கண்டுள்ளது, தினசரி ஏற்றுமதி ஒரு பில்லியன் யுவான் ஒப்பிடும்போது 3.5 பில்லியன் யுவானாக அதிகரித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here