முதலாளிகள் தொழிலாளர்களுக்கு உதவ வேண்டும் மாமன்னரின் அறிவுறுத்தலை வரவேற்றது எம்.டி.யூ.சி

கோலாலம்பூர், மே 19-

கோவிட்-19 தொற்றுநோயால் ஏற்பட்ட பொருளாதார வீழ்ச்சியை எதிர்கொண்டு தன்னிச்சையாக தங்கள் தொழிலாளர்களை பணிநீக்கம் செய்ய வேண்டாம் என்று மலேசிய தொழிற்சங்க காங்கிரஸ் (MTUC) முதலாளிகளை இன்று .

அதன் பொதுச்செயலாளர் ஜே. சாலமன், மாமன்னருக்கு நன்றி தெரிவித்துக் கொள்வதாக கூறினார்.

ஆட்குறைப்பு செய்யாமல் தொழிலாளர்களுக்கு முதலாளிகள் உதவ வேண்டும் என்று மாமன்னர் கேட்டுக் கொண்டார். இது தொழிலாளர்கள், குறிப்பாக பி40 மற்றும் எம்40 குழுக்களின் அவலநிலை குறித்த மன்னரின் மிகுந்த அக்கறையை காட்டுவதாக அவர் கூறினார்.

இந்த கோவிட் நெருக்கடியின் போது தொழிலாளர்களின் நலனைக் கவனிக்க வேண்டியதன் அவசியத்தை அறிந்து மன்னர் பேசியது மகிழ்ச்சியளிக்கிறது.

இதுபோன்ற, பல தொழில்கள் மற்றும் வணிகங்கள் கோவிட் -19 இல் பாதிக்கப்பட்டுள்ள போதிலும், தங்கள் தொழிலாளர்களைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள தங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்ய வேண்டும் என்ற எங்கள் அன்பான மன்னரின் அறிவுறுத்தலை அனைத்து முதலாளிகளும் கேட்டுக்கொள்கிறோம்” என்று அவர் இன்று ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஊதிய மானியங்கள் வழங்கப்பட்ட போதிலும், தொழிலாளர்களை பணிநீக்கம் செய்யும் முதலாளிகளுக்கு பண அபராதம் விதிக்க ஹாங்காங் அதிகாரிகளின் நடவடிக்கையை பின்பற்றவும் எம்.டி.யூ.சி அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தியதாக சாலமன் கூறினார்.

பொது நிதியைப் பெறும் வணிகர்கள் உதவுகிறார்கள், ஆனால் மாட்சிமை தங்கிய மாமன்னர் ஆலோசனையைப் புறக்கணிக்கிறார்கள், ராஜாவுக்கு எதிரான பொது நம்பிக்கையையும் தேசத்துரோகத்தையும் காட்டிக் கொடுப்பதாக நாங்கள் உணர்கிறோம்,” என்று அவர் வலியுறுத்தினார்.

கோவிட்-19 தொற்றுநோயைத் தொடர்ந்து, ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு முதலாளிகள் தங்கள் பணியாளர்களை பணிநீக்கம் செய்வதைத் தடுக்கும் அவசர வேலைவாய்ப்பு விதிமுறைகளை இ.இ.ஆர் அறிமுகப்படுத்த வேண்டும் என்ற தனது அழைப்பை எம்.டி. யூ.சி மீண்டும் வலியுறுத்தியது என்றார்.

தொழிலாளர்கள் நலனுக்கு அரசாங்கம் முன்னுரிமை கொடுக்க வேண்டும், ஏனெனில் சரிந்த பொருளாதாரத்தை மீட்க உதவுவதில் அவர்களின் அர்ப்பணிப்பு முக்கியமானது என்று சாலமன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here