பொம்மை துப்பாக்கியைக் காட்டி மிரட்டிய நபரை போலீசார் கைது செய்தனர்

ஈப்போ: கோலகங்சாரில் உள்ள இகெச்ஸாண்ட்ரியா அரண்மனையின் வாயில்களில் 30 வயது இளைஞன் ஒருவர் தனது காரை மோதிக்கொண்டார். கோலகங்சார் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் ரசாலி இப்ராஹிம் திங்கள்கிழமை (மே 25) காலை 7.40 சம்பவத்தில், அரண்மனை மைதானத்திற்குள் நுழைய முயன்றபோது அரண்மனை வாயிலில் இருந்த காவல்துறையினரால் அவரது வெள்ளை மைவியைத் திருப்புமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

அந்த நபர் மீண்டும் தனது காரில் ஏறி, அதைத் திருப்பி, பின்னர் அதிவேக வேகத்தில், அதை வாயிலில் மோதியதால் சங்கிலி மற்றும் பூட்டு உடைந்தது. அவர் அரண்மனையின் வளாகத்திற்குள் 60 மீட்டர் தூரம் சென்றார், எங்கள் பணியாளர்கள் அவரை மோட்டார் சைக்கிள்களில் துரத்தினர்.

அவரது வாகனம் நிறுத்தப்பட்ட பின்னர், அவர் ஒரு பொம்மை துப்பாக்கியை காவல்துறையினரிடம் சுட்டி மிரட்டினார். ஆனால் பிரச்சினை  ஒரு போராட்டம் நடைபெறுவதற்கு முன்பு, சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டார்  என்று அவர் திங்களன்று பின்னர் ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

ஆரம்ப கட்ட விசாரணையில் லோரி ஓட்டுநரான அந்த நபர், கிரிக் மாவட்டத்தில் இருந்து எல்லா வழிகளிலும் ஓட்டிச் சென்றதாகவும், அங்குள்ள மாவட்டத்தில் போலீஸ் சாலைத் தடையை மீறியதாகவும் ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது என்று ஏ.சி.பி ரசாலி கூறினார்.

சந்தேக நபர் ஆம்பெடமைன் மற்றும் மெத்தாம்பேட்டமைன் சோதனையில் உறுதி செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். “சுல்தான்” அவரை சந்திக்க விரும்பியதால் ‘யாரோ’ தன்னை அரண்மனைக்கு வர அழைத்ததாக அவர் கூறினார்.

நிச்சயமாக அது அப்படி இல்லை, இல்லையெனில் காவலர்கள் அறிந்திருப்பார்கள் (அத்தகைய அழைப்பை), மேலும் ஆட்சியாளர் இந்த நேரத்தில் அரண்மனையில் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

அந்த நபர் இரண்டு குழந்தைகளுடன் திருமணம் செய்து கொண்டார் என்றார். இந்த வழக்கு துணை அரசு வக்கீல் அலுவலகத்திற்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்னர் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக அவர் சில நாட்கள் ரிமாண்ட் செய்யப்படுவார்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அரசு ஊழியர்களின் கடமைகளுக்கு இடையூறு விளைவித்ததற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 186, தவறான செயல்களைச் செய்வதற்கான பிரிவு 427, துப்பாக்கி ஏந்திய சட்டம் 1971 இன் பிரிவு 8, அத்துமீறலுக்கான பிரிவு 447 ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here