மலர்களை ரசித்தவர்களுக்கு காத்திருந்தது அதிர்ச்சி

மலாக்கா: வெள்ளத்தைத் தக்கவைக்கும் குளத்தில் பூக்கும் நீர் பதுமராகம் படங்களை எடுப்பதற்கான சென்ற  38 பேர் சிக்கலில் சிக்கியுள்ளனர். ஊதா செம்போக் பெர்டானாவில் உள்ள குளத்துக்கு அவர்கள் ஊதா நிற “pokok keladi bunting” படங்களை எடுக்க பயணம் மேற்கொண்டதாக மலாக்கா  தெங்கா  மாவட்ட போலீஸ்  உதவி ஆணையர்  அஃப்ஸானிசர் அகமது தெரிவித்தார்.

அனைத்து 38 நபர்களும்   மலாக்கா தெங்கா போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டனர். அதில்  15 கார்கள் அந்த இடத்தில் நிறுத்தப்பட்டிருப்பதைக் காண முடிந்தது  என்று அவர் கூறினார்.

எம்.சி.ஓவை மீறியதற்காக 38 பேரில் 20 பேருக்கு 1,000 வெள்ளி அபராதம் விதிக்கப்பட்டதாக ஏ.சி.பி அப்சானிசார் தெரிவித்தார். மற்ற 18 பேர் குழந்தைகள் மற்றும் வயதானவர்கள் என்பதால் அவர்களின் வயது காரணமாக அபராதம் விதிக்கப்படவில்லை என்றார்.

தொற்று நோய்களைத் தடுப்பது மற்றும் கட்டுப்படுத்துவது (பாதிக்கப்பட்ட உள்ளூர் பகுதிகளுக்குள் நடவடிக்கைகள்) விதிமுறைகள் 2020 இன் விதி 7 (1) இன் கீழ் கலவைகள் வழங்கப்பட்டதாக ஏ.சி.பி அப்சானிசார் தெரிவித்தார்.

காவல்துறையினர் அந்த இடத்தில் கண்காணிப்பை கடுமையாக்கியுள்ளதாகவும், தனிநபர்கள் தொடர்ந்து MCO ஐ மீறினால் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். கடந்த மாதம் முதல் நீர்வாழ் பூக்கள் குளத்தை மூடியிருந்தன. இது ஒரு அழகிய தளமாக மாறியிருக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here