இந்தியாவைச் சேர்ந்த பெண் தற்கொலை முயற்சி

மிரி: மிரி கடற்கரை ஓரத்தில் மயக்க நிலையில் இருந்த ஒரு வெளிநாட்டு பெண் தற்கொலைக்கு முயன்றதாகவும் அப்பெண் இந்தியாவைச் சேர்ந்த 34 வயதுடையவராக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக மிரி காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர்  லிம் மெங் சீ தெரிவித்தார்.

.  தாமான்  செலெராவில் (நகர மையத்திற்கு வெளியே 3 கி.மீ) கடற்கரை ஓரத்தில் ஒரு பெண் ஈர உடையுடன்  மயக்கமாக காணப்பட்டார் என்று புதன்கிழமை (மே 27) மாலை 3.55 மணியளவில், பொதுமக்களிடமிருந்து எங்களுக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது

அந்த பெண் இப்போது மிரி மருத்துவமனையின் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் உள்ளார். வியாழக்கிழமை (மே 28) செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், இந்த வழக்கை தற்கொலை முயற்சி என வகைப்படுத்தியுள்ளோம். ஏசிபி லிம் கூறுகையில் கடற்கரையில் விசாரித்தபோது நேற்று பிற்பகல் அந்தப் பெண் விசித்திரமாக நடந்து கொண்டதைக் கண்டதாகக் கூறினார்.

அப்பெண்  கரையில் இருந்து கடலுக்குள் நடந்து செல்வதைக் கண்டவுடன் நீரில் அவளைப் பார்த்தபோது கடற்கரையில் இருந்த பலர் அவளை மீட்டு பாதுகாப்பிற்காக இழுத்தனர் என்று ஏசிபி லிம் கூறினார்.

காவல்துறையினர் அவரது பாஸ்போர்ட்டை மீட்டெடுத்துள்ளதாகவும், அவரது பின்னணியையும், உறவினர்களையும், அவர் மிரியில் என்ன செய்து கொண்டிருந்தார் என்பதையும் சரிபார்த்துக் கொண்டிருக்கிறார் என்றார்.

சிக்கல்களால் பாதிக்கப்படுபவர்களுக்கும் உதவி தேவைப்படுபவர்களுக்கும் தங்களுக்கு அருகிலுள்ள நட்பு சேவையை தொடர்பு கொள்ளலாம். எண்களின் முழு பட்டியல் மற்றும் இயக்க நேரங்களுக்கு, https://www.befrienders.org.my/centre-in-malaysia க்குச் செல்லவும்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here