கோவிட்-19 தாக்கத்தினால் நியூயார்க்கில் மலேசியர்கள் மரணமா? அதிகாரப்பூர்வ தகவல் இல்லை

புத்ராஜெயா: நியூயார்க்கில் உள்ள மலேசியாவின் துணைத் தூதரகம், நகரத்தில் மலேசியர்கள் சம்பந்தப்பட்ட கோவிட் -19 இறப்புகள் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ தகவல் கிடைக்கவில்லை என்று வெளியுறவு அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. உள்ளூர் அதிகாரிகளின் நடைமுறைகளின் அடிப்படையில், சரிபார்த்த பின்னர், நாட்டில் அதன் குடிமக்கள் சம்பந்தப்பட்ட ஏதேனும் மரணங்கள் குறித்து அமெரிக்க அரசு அந்தந்த வெளியுறவு அலுவலகத்திற்கு அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கும் என்று விஸ்மா புத்ரா கூறியது.

இருப்பினும், இன்று வரை, நியூயார்க்கில் உள்ள மலேசியாவின் துணைத் தூதரக அலுவலகத்திற்கு கோவிட் -19 நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள மலேசியர்கள் தொடர்பாக எந்தவொரு அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையும் கிடைக்கவில்லை விஸ்மா புத்ரா வியாழக்கிழமை (மே 28) ஒரு அறிக்கையில் கூறியிருந்தது.

கோவிட் -19 காரணமாக நியூயார்க்கில் குறைந்தது 10 மலேசியர்கள் இறந்துவிட்டதாக செய்திகள் வெளியாயிருந்தன. அமெரிக்காவின் மலேசிய சங்கத்தை மேற்கோள் காட்டி அந்த அறிக்கை, சுமார் 30 மலேசியர்கள் கொடிய வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகக் கூறுகிறது. “மே 28 அன்று தி ஸ்டார் வெளியிட்ட அறிக்கையை அமைச்சகம் கவனத்தில் கொள்கிறது. “அமைச்சகம், நியூயார்க்கில் உள்ள மலேசியாவின் துணைத் தூதரக அலுவலகத்தின் மூலம், இந்த தொற்றுநோயின் வளர்ச்சியை தொடர்ந்து கண்காணிக்கிறது.

குறிப்பாக மலேசியர்கள் சம்பந்தப்பட்ட சம்பவங்களை. மலேசியாவின் துணைத் தூதரகம் அலுவலகம் எப்போதுமே பெறப்பட்ட தகவல்களின் நம்பகத்தன்மையையும் துல்லியத்தையும் உறுதி செய்வதற்காக கோவிட் -19 தொற்றுநோயை நிர்வகிப்பதில் ஈடுபட்டுள்ள உள்ளூர் அதிகாரிகளுடன் நெருங்கிய தொடர்பில் இருக்கின்றனர் என்று விஸ்மா புத்ரா கூறியது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here