மரணத்தை ஏற்படுத்திய வாகனமோட்டி மீது கொலை குற்றச்சாட்டு

குவாந்தான்: கடந்த வாரம் ஜாலான் பிண்டாசான் குவாந்தானில் போக்குவரத்து ஓட்டத்திற்கு எதிராக சென்ற காரால் இர்வான் ஹெர்மன் கமாருடினைக் கொன்றதாக ஒரு மீன் மொத்த விற்பனையாளர் இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

ஒரு வெள்ளை சட்டை மற்றும் கருப்பு ஷார்ட்ஸில் அணிந்திருந்த 42 வயதான தியோ கியான் பெங், மாஜிஸ்திரேட் நஜ்வா ஹாஷிம் முன் அவரிடம் வாசிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டை புரிந்து கொண்டார். கொலை வழக்குகள் உயர்நீதிமன்றத்தின் எல்லைக்குட்பட்டவை என்பதால் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களிடமிருந்து எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

இங்குள்ள  தானா பூத்தேவை சேர்ந்த குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், ஜாலான் பிண்டாசான்  குவாந்தானிலுள்ள ஒரு பெட்ரோனாஸ் பெட்ரோல் நிலையம் அருகே, மே 25 அன்று இரவு 9.20 மணிக்கு, தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 ன் படி கட்டாய மரண தண்டனை பிரிவில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டிருக்கிறார்.

துணை அரசு வழக்கறிஞர்  நஸ்ருல் ஹாடி அப்து கானி ஜாமீன் வழங்க முடியாத பிரிவில் குற்றம் செய்யப்பட்டிருக்கிறது.  வழக்கு விசாரணைக்காக காத்திருக்கும் போது குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் இங்குள்ள பினார் சிறையில் அடைக்குமாறு கேட்டுக்கொண்டார். வழக்கு விசாரணைக் குழுவிற்கு பிந்தைய ஆர்டெம், வேதியியல், தடயவியல் மற்றும் கணினிமயமாக்கப்பட்ட வாகன ஆய்வு மையத்திலிருந்து (புஸ்பகோம்) ஒரு அறிக்கை ஆகியவற்றைப் பெற ஒரு குறிப்பிட்ட தேதியை நாங்கள் கோருகிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் வழக்கறிஞர் டே யி குவான் ஆஜாரானார். இந்த வழக்கை மீண்டும் ஜூலை 8 ஆம் தேதி ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது.  ஆலம் ஃப்ளோரா எஸ்.டி.என் பி.டி.யின் மேற்பார்வையாளரான இர்வான் ஹெர்மன், 41, அவரது டொயோட்டா யாரிஸ் டொயோட்டா சி-எச்.ஆர்  மீது  வாகனம் மீது மோதியதில் கொல்லப்பட்டார். சம்பந்தப்பட்ட வாகனம் சாலையின் எதிர்புறம் சென்று விபத்தினை ஏற்படுத்தியதாகவும் மரணமடைந்தவர் தனது இரவு நேர பணிக்கான சென்று கொண்டிருந்தார் என்பது குறிப்பிடதக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here