மீண்டும் ஏன் அரசியல் நெருக்கடியை ஏற்படுத்த வேண்டும்? அன்வாரின் உதவியாளர் கேள்வி

கோலாலம்பூர்:  பிரதமர் வேட்பாளரை மீண்டும் தேர்ந்தெடுக்கும் போது அதே தவறை செய்ய வேண்டாம் என்று பேராக் பி.கே.ஆர் தலைவர் மொகமட் ஃபர்ஹாஷ் வாஃபா சால்வடார் ரிசால் முபாரக் இன்று பக்காத்தான் ஹராப்பன் (பி.எச்) கூட்டணிக்கு எச்சரிக்கை விடுத்தார்.

கடந்த பிப்ரவரி மாதம் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது பதவி விலகியதைப் பற்றி PH அரசாங்கத்தின் வீழ்ச்சிக்கு வழிவகுத்தது. அன்வாரின் அரசியல் செயலாளராக இருக்கும் ஃபர்ஹாஷ் – கூட்டணியில் அரசியல் கொந்தளிப்பை ஏற்படுத்திய ஒரு தலைவருக்கு தங்கள் ஆதரவை வழங்கும் பக்காத்தான் தலைவர்கள் மதிப்பீடு செய்ய வேண்டும் என்றார்.

ஒரு பிரதமர் வேட்பாளர் ஒப்புக் கொள்ளப்பட வேண்டும் என்பது தலைவரின் பொறுப்புணர்வைப் பொறுத்தது. அந்த நபருக்கு ஏற்கனவே நம்பிக்கை வழங்கப்பட்டிருந்தாலும், அவர் விரும்பியபடி ராஜினாமா செய்து நாட்டில் அரசியல் கொந்தளிப்பை ஏற்படுத்தியவருக்கு மீண்டும் ஆதரவு வழங்கி நாம் ஏன் மீண்டும் ஆபத்தை எதிர்நோக்க வேண்டும்.

நான் பயப்படுகிறேன், மக்களின் நம்பிக்கையை  இழக்க நேரிடும் என்று பயப்படுகிறேன். இதை மற்ற PH கூறு தலைவர்களால் மதிப்பீடு செய்ய முடியாவிட்டால், 15 ஆவது பொதுத் தேர்தலில் அதற்கு பதிலளிக்கும் என்றார்.

பி.எச் மற்றும் அதன் கூட்டாளிகள் மத்திய அதிகாரத்தை மீண்டும் கைப்பற்றினால் டாக்டர் மகாதீர் மீண்டும் பிரதமராக வருவதற்கு டிஏபி ஒப்புக் கொண்டது என்ற வெளிப்பாட்டிற்கு  ஃபர்ஹாஷ்  நேற்று ஏமாற்றத்தை வெளிப்படுத்தினார், அன்வார் எவ்வாறு எதிர்க்கட்சியை ஐக்கியப்படுத்தினார் என்பதையும், சீனக் கட்சியுடன் இணைந்து பணியாற்ற மலாய் ஆதரவை அந்நியப்படுத்தும் அபாயத்தையும் அவர்களுக்கு நினைவுபடுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here