கோவிட் -19 உடன் போராடுவதற்கு அரசு ஊழியர்கள் உறுதியுடன் இருக்க வேண்டும்

மலாக்கா:  கோவிட் -19 தொற்றுநோய் பரவுவதைத் தடுக்கும் முயற்சியில் மாநில அரசு ஊழியர்கள் அரசாங்கத்தின் அபிலாஷைகளை ஆதரிப்பதில் உறுதியாக இருக்க வேண்டும்.  மேலும்  சமூகத்தில் மாற்றத்தின் முகவர்களாக தங்கள் பங்கை வகிக்க வேண்டும் என்று முதலமைச்சர் டத்தோ சுலைமான் எம்.டி அலி கூறினார்.

கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான முயற்சிகள் குறித்து அரசு ஊழியர்கள் துல்லியமான, முழுமையான மற்றும் தற்போதைய தகவல்களையும் அரசாங்கக் கொள்கைகளையும் பரப்ப வேண்டும், இதனால் பொதுமக்கள் போலி செய்திகள், முழுமையற்ற அல்லது கையாளப்பட்ட தகவல்களால் பாதிக்கப்படுகின்றனர்.

தொற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான புதிய இயல்பைப் பயிற்சி செய்வதன் மூலம் அவர்கள் சமூகத்திற்கு முன்மாதிரியாக இருக்க வேண்டும் . முகக்கவசங்களை அணிவது, கைகளை அடிக்கடி கழுவுவது சமூக தொலைதூர பயிற்சியினை மேற்கொள்வது  போன்றவற்றை அவர்களின் அன்றாட வாழ்க்கையில் நடைமுறைப்படுத்த ஊக்குவிக்க வேண்டும்.

மலாக்காவில் கோவிட் -19 இன் தற்போதைய நிலைமை சீராகி வருகிறது. கோவிட் -19 தொற்றை கட்டுப்படுத்தும் முயற்சிகளில் முழு அர்ப்பணிப்பைக் காட்டிய அனைத்து முன்னணி வீரர்களுக்கும் குறிப்பாக மலாக்கா மாநில வீரர்களுக்கு வாழ்த்துகளையும்  நன்றியையும் தெரிவித்துக் கொண்டார்.

இந்த வெற்றி எங்கள் ஒழுக்கம் மற்றும் சுய கட்டுப்பாட்டின் விளைவாகும். எவ்வாறாயினும், நோய்க்கு எதிரான போராட்டம் இன்னும் முடிவடையவில்லை என்பதை நாம் நினைவில் கொள்ள வேண்டும், என்று அவர் அரசு ஊழியர்களுக்கு  நினைவுறுத்தினார்.

மேலும் உரையாற்றிய  அவர், அனைத்து அரசுத் துறைத் தலைவர்களும் தங்கள் ஊழியர்கள் முழுப் பொறுப்புடனும் நேர்மையுடனும் தங்கள் பங்கினை குறிப்பாக கோவிட் -19 தொற்றுநோய்களின் போது பணி சவால்களை எதிர் கொள்ளுமாறு  கேட்டுக்கொண்டனர்.  மலாக்காவில் பொருளாதாரத்தின் அனைத்து மட்டங்களிலும், துறைகளிலும் உள்ளவர்கள் நிலையான இயக்க நடைமுறைக்கு தொடர்ந்து கட்டுப்பட வேண்டும்.  இதனால்  மலாக்கா  விரைவில் வைரஸிலிருந்து விடுபடும் என்றார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here