தூவானம் விட்டும் தொற்றுவிடவில்லை

உள்நாட்டில் பரவும் 14 புதிய உறுதிப்படுத்தப்பட்ட கோவிட் -19 (கொரோனா வைரஸ்) வழக்குகள் மூன்று அறிகுறியற்ற வழக்குகள் பெய்ஜிங்கில் சனிக்கிழமை பதிவாகியுள்ளதாக நகராட்சி சுகாதார ஆணையம் கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.

சந்தேகத்திற்கிடமான ஒரு புதிய வழக்கு சனிக்கிழமை பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது என்று ஆணையம் தினசரி அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

ஜூன் 11 முதல் 27 வரை, பெய்ஜிங் உள்நாட்டில் பரவும் 311 வழக்குகளை உறுதிப்படுத்தியது, அவர்கள் அனைவரும் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். இதற்கிடையில் 26 அறிகுறி வழக்குகள் இன்னும் மருத்துவ கண்காணிப்பில் உள்ளன என்று ஆணையம் தெரிவித்துள்ளது.

உள்நாட்டில் பரவும் வழக்குகளின் அறிக்கைகள் இல்லாமல் நகரம் 57 நாட்களைக் கவனித்த பின்னர் புதிய கிளஸ்டர் நோய்த்தொற்றுகள் தோன்றின.

இதற்கிடையில், மத்திய சீனாவின் ஹூபே மாகாணத்தில் கோவிட் -19 இன் புதிதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்ட, அறிகுறியற்ற அல்லது சந்தேகத்திற்குரிய வழக்குகள் எதுவும் பதிவாகவில்லை என்று மாகாண சுகாதார ஆணையம் தெரிவித்துள்ளது.

சனிக்கிழமை நிலவரப்படி, மாகாணத்தில் மருத்துவ அறிகுறிகளின் கீழ் இரண்டு அறிகுறி வழக்குகள் இருந்தன.

மொத்தம் 68,135 கோவிட் -19 வழக்குகள் ஹூபே தெரிவித்துள்ளன, மேலும் 63,623 வழக்குகள் சனிக்கிழமை இறுதிக்குள் குணப்படுத்தப்பட்டு மருத்துவமனைகளில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டுள்ளன. இந்த நோய் மாகாணத்தில் 4,512 உயிர்களைக் கொன்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here