எம்ஏசிசி விசாரணை – அனைத்து வகையிலும் உதவ தயார் – பேராசிரியர் ராமசாமி

ஜார்ஜ்டவுன்: பினாங்கு கடலுக்கடி சுரங்கப்பாதை திட்டம் தொடர்பானது என நம்பப்படும் விசாரணையில் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) விசாரணை  வரிசையில் பினாங்கு  மாநில துணை முதல்வர் பேராசிரியர்  டாக்டர் பி.ராமசாமி இருக்கிறார். எம்.ஏ.சி.சி அதிகாரிகள் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 3) காலை 9.30 மணிக்கு தனது அலுவலகத்திற்கு வருவதை  ராமசாமி உறுதிப்படுத்தினார். இன்னும் சில ஆட்சிக்குழு  உறுப்பினர்களையும்  முதலமைச்சர் அலுவலகத்தையும் அதிகாரிகள் பார்வையிடுவார்கள் என்று கூறப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

என் அலுவலகத்திற்கு ஒரு MACC அதிகாரியிடமிருந்து அழைப்பு வந்தது. அவர்கள் நாளை வர விரும்புவதாகக் கூறினர். நிச்சயமாக, நாங்கள் அவர்களை வரவேற்கிறோம். நாங்கள் இங்கே வெளிப்படையான கொள்கையை கடைப்பிடிக்கிறோம்.  MACC க்கு அனைத்து  வகையிலும் உதவ நான் தயாராக இருக்கிறேன். மேலும் முக்கியமானது கோடிக்கணக்கான வெள்ளியை கொள்ளையடித்த நபர்களை அவர்கள் விசாரிக்க வேண்டும்  என்று அவர் கூறினார். அரசியல் நன்கொடைகள் குறித்து 2018 ஆம் ஆண்டில் எம்.ஏ.சி.சி தனது வாக்குமூலத்தை  எடுத்ததாக ராமசாமி வியாழக்கிழமை (ஜூலை 2) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அதன்பிறகு இந்த விவகாரம் முடிவுக்கு வந்தது. இப்போது புதிய அரசாங்கம் அதை மீண்டும் விசாரிக்க விரும்புகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார். வருகையின் நோக்கத்தையோ அல்லது அவர்கள் கேட்க விரும்பும் கேள்விகளின் தன்மையையோ MACC  தன்னிடம் சொல்லவில்லை என்று அவர் கூறினார். நான் (கடலுக்கடியில்) சுரங்கப்பாதை திட்டத்தில் ஈடுபடவில்லை என்று 2018 ஆம் ஆண்டில் அவர்களிடம் கூறியுள்ளேன். ஏனென்றால் அது எனது இலாகா அல்ல. அவர்கள் என்னிடம் விரிவான தகவல்களைக் கேட்டால், அது பற்றி எனக்குத் தெரியாது என்று நான் சொல்ல வேண்டும், இது எனது இலாகாவின் கீழ் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

மாநில ஆட்சிக்குழு உறுப்பினர்கள் மாநில பொருளாதார திட்டமிடல், கல்வி, மனித மூலதன மேம்பாடு மற்றும் அறிவியல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் கண்டுபிடிப்பு ஆகியவற்றின் பொறுப்பில் ராமசாமி உள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here