திட்டமிட்டு நடந்ததல்ல… திடீரென அமைந்தது – கார்த்திக் சுப்புராஜ்

விக்ரம், துருவ் விக்ரம் இணைந்து நடிக்கும் படத்தை கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்குவதாக சமீபத்தில் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தார்கள். விக்ரமின் கோப்ரா படத்தை தயாரிக்கும் லலித்குமார் தனது 7 ஸ்கிரீன் ஸ்டூடியோ நிறுவனம் மூலம் இந்த படத்தையும் தயாரிக்கிறார். பேட்ட படத்திற்கு பிறகு கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கும் இந்த படத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த படம் முழுக்க முழுக்க கேங்ஸ்டர் கதையாக உருவாகவிருக்கிறது.

சியான் 60 படம் குறித்து இயக்குனர் கார்த்திக் சுப்புராஜ் சமீபத்திய பேட்டியில் கூறியபோது விக்ரம் உடனான படம் திட்டமிட்டு நடந்ததல்ல. திடீரென அமைந்தது. ஒருநாள் விக்ரம் என்னை ஒரு புராஜக்ட் பற்றி பேசலாம் என வரச் சொன்னார். விக்ரம் அழைத்தது எனக்கு மிகவும் உற்சாகத்தை ஏற்படுத்தியது. அவரிடம் பல்வேறு கதைகளை விவாதித்தேன், இறுதியில் ஒரு கதையை இறுதி செய்தோம். இன்னும் சியான் 60 படத்தின் கதையை முழுவதாக எழுதி முடிக்கவில்லை என கார்த்திக் சுப்புராஜ் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here