முதலை இழுத்து சென்றதாக நம்பப்படும் ஆடவர் – இரண்டாவது நாளாக தேடல் தொடர்கிறது

சிபு: ஜூலை 2 ம் தேதி முதலை தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படும் ஒரு விவசாயிக்கான தேடல் மற்றும் மீட்பு (எஸ்ஏஆர்) நடவடிக்கை, சரவாகின் பூசாவில் உள்ள சுங்கை உண்டே, கம்போங் தம்பானுடன் சேர்ந்து தீவிரப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. பெட்டாங் தீயணைப்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த ஏழு தீயணைப்பு வீரர்கள், எட்டு போலீஸ்காரர்கள் மற்றும் 20 கிராமவாசிகளைக் கொண்ட எஸ்ஏஆர் குழு,  இரண்டாவது நாள் தேடலில் பாதிக்கப்பட்ட சர்காவி தாலிப் (வயது 61)  இன்னும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 3) மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை தனது தினசரி புதுப்பிப்பில், பாதிக்கப்பட்டவர், மூன்று கிராமவாசிகளுடன் சேர்ந்து, ஜூலை 2 மதியம் ஆற்றங்கரைக்கு சென்றிருக்கிறார். முதலை தாக்குதலில் பலியானதாக கூறப்படும் ஒரு நபர் குறித்து அதே நாளில் பிற்பகல் 3.45 மணியளவில் தீயணைப்ப நிலையத்திற்கு ஒரு  அழைப்பு வந்தது. பாதிக்கப்பட்டவர் தண்ணீருக்குள் இழுக்கப்பட்ட 1 கி.மீ சுற்றளவில் ஒரு SAR சோதனையை  உடனடியாக தொடங்கியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here