மாஸ்: ஜூலை 9 முதல் ஆகஸ்ட் 10 வரை மாணவர்கள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் விரிவுரையாளர்களுக்கு 20% கழிவு

புத்ராஜெயா: மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் (மாஸ்) உள்நாட்டு விமான டிக்கெட்டுகளுக்கு 20% தள்ளுபடி அளிக்கிறது. மாணவர்கள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் விரிவுரையாளர்கள் விரைவில் பள்ளிகள் மற்றும் பல்கலைக்கழக வளாகங்களுக்கு திரும்பவுள்ளதாக டத்தோஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் அறிவித்தார்.

இந்த தனிநபர்களின் குழுக்களுக்கு இந்த பதவி உயர்வு வழங்க ஒப்புக் கொண்ட விமான நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி இஷாம் இஸ்மாயிலுடனான கலந்துரையாடலின் பின்னர் இது வந்ததாக தற்காப்பு அமைச்சரான அவர்  கூறினார். பள்ளிகள் மற்றும் வருகைகள் மீண்டும் திறக்கப்படுவதால் மாணவர்கள், பெற்றோர்கள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் விரிவுரையாளர்களின் சுமையை எளிதாக்க இந்த கழிவினை  வழங்கிய மலேசியா ஏர்லைன்ஸின் நிர்வாக குழுவுக்கு எனது நன்றியை தெரிவிக்க விரும்புகிறேன்.

பயணங்களை எளிதாக்க மற்ற விமான நிறுவனங்களும் தங்கள் கட்டணங்களை குறைக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன்  என்று அவர் புதன்கிழமை (ஜூலை 8) கூறினார். உயர் கல்வி கற்கும் பொது மற்றும் தனியார் நிறுவனங்களுடன் இணைக்கப்பட்ட ஆசிரியர்கள் மற்றும் விரிவுரையாளர்கள் ஜூலை 9 முதல் ஆகஸ்ட் 10 வரை மாஸ் விமானங்களை முன்பதிவு செய்தால் 20% தள்ளுபடி கிடைக்கும்.

தள்ளுபடி ஜூலை 10 முதல் நவம்பர் 30 வரையிலான பயணங்களுக்கு செல்லுபடியாகும். கல்வி மற்றும் உயர் கல்வி அமைச்சகங்கள் வழியாக அறிவிக்கப்படும் விளம்பரக் குறியீட்டைச் செருகுவதன் மூலம் ஆன்லைன் முன்பதிவுகளுக்கு தள்ளுபடி பயன்படுத்தப்படலாம்.

பள்ளிகள் அல்லது வளாகங்களுக்குத் திரும்ப விமானம் எடுக்க வேண்டிய மாணவர்களுக்கு, எம்.எச். எக்ஸ்ப்ளோரர் திட்டத்தின் மூலம் அவர்களுக்கு 20% தள்ளுபடி வழங்கப்படும், அங்கு அவர்கள் மாஸின் அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளம் வழியாக உறுப்பினர்களாக பதிந்து கொள்ளலாம் என்று இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார். குறைந்த கட்டணத்தை நவம்பர் 30 வரை அல்லது  எம்.எச். எக்ஸ்ப்ளோரர் உறுப்பினர் காலாவதியாகும் வரை அனுபவிக்க முடியும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here